• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tôi đã rung động khi thấy hình ảnh của em

KimCuong

Active Member
bác shakhi công nhận vì anh em quá,em bái phục mà em nhận thấy bác có đôi mắt tinh tường và có trí nhớ cũng kha khá :D:D hôm FS thế mà em không biết bác để làm quen , có gì nhờ giúp đỡ
Ông dám hả ông? :thingking: :thingking: :thingking: Lúc nào cũng có 1 cô kè kè bên cạnh rồi mà còn định mơ tưởng hão huyền hả? :-$ :-$ :-$ =))

vanglai213

Active Member
Ông dám hả ông? :thingking: :thingking: :thingking: Lúc nào cũng có 1 cô kè kè bên cạnh rồi mà còn định mơ tưởng hão huyền hả? :-$ :-$ :-$ =))
BÁc nhầm rùi hôm em chả giới thiệu em gái em mà ,tại bác vui quá quên mất thôi:D:D vườn không nhà trống bác ơi

titti

Member
ui, em này là Lysun, chuyên chụp ảnh cưới, em cũng rất có ấn tượng tốt về cô bé này, năng động, dễ thương :) I love her smile as well... ko ngờ cũng là mem trong VP :x

nguyenthuy

Member
Em có facebook của cả chị Lysun và anh Việt Dũng, Nói chung là 1 tình yêu đẹp : nhà khá giả, công việc ổn định, gia đình vui vẻ,..... Khiến e thực sự ngưỡng mộ. Cũng rất tiếc cho a chủ topic nhưng e nghĩ: yêu là vui với hạnh phúc của ng mình yêu... Thôi thì chúng ta cùng chúc anh chị ấy hạnh phúc vậy :)