• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tô Măng 1200 USD

truongson1188

Phó ban chủ nhiệm offline Hà Nội
Thôi cố gắng a nhé..cái gì đến sẽ đến mà anh.hihi
Uhm ,nhiều lúc mệt mỏi quá đành tự an ủi mình vậy, nhưng thực sự lúc nào cũng như ngồi trên đống lửa vậy, :((

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Uhm ,nhiều lúc mệt mỏi quá đành tự an ủi mình vậy, nhưng thực sự lúc nào cũng như ngồi trên đống lửa vậy, :((
:p:p:p Sao em lại ngồi trên đống lửa vậy ? từ từ mọi việc cũng sẽ được giải quyết tốt đẹp nè .........:)
Chúc em gặp nhiều may mắn .

truongson1188

Em cảm ơn A Hùng và Long ạ, mọi việc vẫn đang rối tinh lên, chẳng có tiến triển j cả, chán quá, chít mất thui, hu hu

lê long _88

Em cảm ơn A Hùng và Long ạ, mọi việc vẫn đang rối tinh lên, chẳng có tiến triển j cả, chán quá, chít mất thui, hu hu
hx, em mà giúp anh được thì e giúp ngay nhưng đây k thuộc chuyên môn chính của em.hx..mà a có thấy ông anh e gđ cho a k?

truongson1188

Hôm trước A có gọi nhờ A ấy nhưng thấy A ấy có vẻ ko nhiệt tình và mặn mà cho lắm nên A cũng ngại ko gọi lại cho A ấy nưa

truongson1188

Ảnh mới của 3 A E nhà Tô - Misa - Măng nè
1) Tô Manly đang trong giai đoạn show hàng để tán gái, hjc

3) Kết quả của show hàng và tán gái là đây, anh chàng chung đụng với cả Hoa hậu Nhọ mũi Misa và tiểu thư Măng hiền dịu

6) Hoa hậu Nhọ mũi Misa dạo bước và đùa vui dưới nắng

Và thì thầm hỏi han em Măng có hạnh phúc khi bên Tô không

8 ) Tiểu thư Măng hiền dịu duyên dáng tạo hình trong bộ sưu tập ảnh mới với Tiêu đề Nét duyên dáng thời hiện đại

zboyrp

Member
em nó gần 8 tháng mà "Cây Hàng trong ngon cơm anh nhỉ", Thằng Ken nhà em, hàng họ vẫn còn bé lắm, em nó đã hơn 5 tháng rồi mà hàng họ nhìn vẫn còn bé́

truongson1188

em nó gần 8 tháng mà "Cây Hàng trong ngon cơm anh nhỉ", Thằng Ken nhà em, hàng họ vẫn còn bé lắm, em nó đã hơn 5 tháng rồi mà hàng họ nhìn vẫn còn bé́
Thì bé Tô nhà a lúc mới ra ngoài này vẫn còn bé mà, trộm vía giờ đang tuổi dậy thì nên hàng họ phát triển nhanh, hjc.

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
:p :p :p Hình như là em nuôi các bé ở ngoài trời nhiều hơn thì phải ?
Vì thấy da các bé bị đen thui kia......hihi......nhớ chăm sóc tốt cho các bé nhé .
Email : hung_binhtay@yahoo.com
Rất hân hạnh được đón tiếp.

truongson1188

:p :p :p Hình như là em nuôi các bé ở ngoài trời nhiều hơn thì phải ?
Vì thấy da các bé bị đen thui kia......hihi......nhớ chăm sóc tốt cho các bé nhé .
Email : hung_binhtay@yahoo.com
Rất hân hạnh được đón tiếp.
E cảm ơn A nhiều nha, A dặn e nuôi thả nên ban ngày e cho các bé chơi ngoài trời, tối mới cho vao nhà ngủ thôi a.

quanthucha

Member
chao truongson1188 , tô măng hôm nay nhìn ãnh thấy ra dáng nhĩ . chúc tô măng , hoa hậu nhọ mũi khõe và bạn vui . thân chào

truongson1188

chao truongson1188 , tô măng hôm nay nhìn ãnh thấy ra dáng nhĩ . chúc tô măng , hoa hậu nhọ mũi khỏe và bạn vui . thân chào
Cảm ơn A rất nhiều, em cũng luôn mong các bé cún luôn khỏe :)