• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tô Măng 1200 USD

truongson1188

Phó ban chủ nhiệm offline Hà Nội
hahaha...chuẩn đấy a.hùng ah, lucky bây giờ có vẻ hớn zai lắm rùi..=))=))..nó toàn lấy tay của e để làm ...toy cho nó thôi.=))=))=))..k hiểu có bị pê đê k nữa.ôi vỡ bụng mất.:D
=)) =)) =)) em cứ chịu khó chiều bé tý, có mất j đâu :))

truongson1188

Hô hô...e k dám, e chỉ muốn ca ngợi a thui mà...liệu mai có ra lăng k anh??..nếu đi thì cho tô ra a nhé..keke
Hôm nào ra được a nhắn cho e nhé, chắc chắn là sẽ cho bé Tô ra rồi, để cho nó hít hít cái ấy ấy của Lucky, hjc

lê long

Member
A nói đúng quá ha, mà có khi cậu chủ Long cũng thích lây luôn ấy chứ, =))
Huhuhu,a nói thế chết em..e còn phải lấy vợ nữa chứ,chó tơ nhau thì được chứ còn 2 chủ chó mà tơ nhau thì chết toi đấy...=))=))=))=))..thử a là con gái xem.hứ..lại bảo k thích đi.:));))

truongson1188

Huhuhu,a nói thế chết em..e còn phải lấy vợ nữa chứ,chó tơ nhau thì được chứ còn 2 chủ chó mà tơ nhau thì chết toi đấy...=))=))=))=))..thử a là con gái xem.hứ..lại bảo k thích đi.:));))
Ý a nói là e thích chúng nó làm thế chứ có bảo e thích a đâu, vậy hóa ra bị gay à, :((. Còn nếu a là con gái thì a cũng kết nổ đĩa em rồi vì em có lắm chim, mà toàn chim khủng, :love struck:

lê long

Member
Ý a nói là e thích chúng nó làm thế chứ có bảo e thích a đâu, vậy hóa ra bị gay à, :((. Còn nếu a là con gái thì a cũng kết nổ đĩa em rồi vì em có lắm chim, mà toàn chim khủng, :love struck:
hahaha, em đùa anh ấy mà...dạo này lucky nhà e ít vận động nên người béo ra a ak.:))...nó ngủ hay ngáy lắm...buồn cười lắm a ak.:)):))

lê long

Member
dạo này làm gì mà mất hút vậy anh??..e vừa lập 1 topic xong a vào ủng hộ nhé..hihhi

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
dạo này làm gì mà mất hút vậy anh??..e vừa lập 1 topic xong a vào ủng hộ nhé..hihhi
:party: Anh Sơn bận việc thì đã có anh vào up mở hàng cho em được đắt show rồi.....hihi......:love struck::love struck::love struck:

lê long

Member
:party: Anh Sơn bận việc thì đã có anh vào up mở hàng cho em được đắt show rồi.....hihi......:love struck::love struck::love struck:
@A.Hùng: Hehe, em cám ơn anh nhiều nha...
@A.sơn: hôm qua đá thắng hay thua thế anh?..hôm nào có dịp nhất định e sẽ trổ tài bóng đá của e cho a xem...hx,chẳng biết e có được như messi hay không mà bạn nó cứ bảo e chơi bóng ném thì hay hơn.hx

truongson1188

hahaha, em đùa anh ấy mà...dạo này lucky nhà e ít vận động nên người béo ra a ak.:))...nó ngủ hay ngáy lắm...buồn cười lắm a ak.:)):))
E hok cho bé đi chạy với e nữa à, mà cho bé béo cho bụ bẫm, hjc, :blusshing:
Bé nó ngủ ngáy là giống cậu chủ rùi, :))

truongson1188

hehe.k phải là bé hay lớn mà là dê hay k dê bằng thui.=))=))=))...em tô đã thấy dấu hiệu động đực chưa anh?
Tô nhà a chỉ thấy hay khoe hàng thui chứ chưa máu lắm, chỉ có tật hay liếm cái ấy của 2 em Misa và Măng thôi, hjc, nhưng ngược lại 2 nàng kia cũng liếm lại cái ấy cho anh Tô, bùn cười lắm, :))

truongson1188

A bận quá, lo vỡ cả đầu ra, vẫn vụ 2 cái chung cư a nói với e đó, sắp chết rồi, :((

truongson1188

Dạo này e bận quá A Hùng à, ít vào diễn đàn và hỏi thăm A và Long, thông cảm cho e nha A,

truongson1188

@A.Hùng: Hehe, em cám ơn anh nhiều nha...
@A.sơn: hôm qua đá thắng hay thua thế anh?..hôm nào có dịp nhất định e sẽ trổ tài bóng đá của e cho a xem...hx,chẳng biết e có được như messi hay không mà bạn nó cứ bảo e chơi bóng ném thì hay hơn.hx
Hqua VD lại thua e à, đội VD vì tập hợp nhiều cầu thủ ở khắp nơi nên mọi người đá chưa hiểu nhau và thể lực chưa tốt lắm nên toàn hòa và thua thôi, chưa thắng trận nào cả. Nếu e đá ko hay như Vét Xi thì sẽ bắt bóng và ném bóng hay như Van Đờ Xa, hjc, chủ nhật tới đi em nhé.

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
:party::party::party: Oh....thì ra 2 cu em này cũng là cầu thủ bóng đá nghiệp dư nè......=D>

lê long

Member
Tô nhà a chỉ thấy hay khoe hàng thui chứ chưa máu lắm, chỉ có tật hay liếm cái ấy của 2 em Misa và Măng thôi, hjc, nhưng ngược lại 2 nàng kia cũng liếm lại cái ấy cho anh Tô, bùn cười lắm, :))
ak,nge a tả mà có cảm giác như đang xem...:))=))