• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tít nhà em tự nhiên không đi được

Ms Linh

Member
Mình rất thương Tít!! Thực sự rất thương và muốn níu kéo Tít!!
Ngày trc cún con của mình cũng tên Tít và mình cũng đã ko làm j đc nhiều cho bé!! Để bé Cún tên Tít ra đi khi chỉ đc hơn 2 tháng tuổi!! Mình cũng đã rất đau lòng... Nên mình luôn muốn níu kéo những j còn có thể!! :(
Nhưng thôi, nếu đã quá nguy kịch như vậy rồi!! Vậy Tâm hãy quyết định và tin vào sự lựa chọn của mình là đúng đắn nhất!!
Tít của bạn sẽ ở bên Tít con của mình!! Rồi ở nơi đó, chúng sẽ hạnh phúc bên nhau!! Ko còn những đau đớn nữa!! Sẽ bình yên hơn!!
Yêu bé!!

toysdog

Member
Đến chỗ đó mà người ta cũng bó tay thì thực sự bé khó qua khỏi hoàn cảnh này ... bạn đừng tự trách mình bạn đã cố hết sức và trách nhiệm mình bây giờ chỉ còn nhiệm vụ giải thoát cho nó để nó thanh thản ... đây là số mệnh của nó dù mình cố thế nào thì cũng k cứu vãn được ... xuống dưới đó thì nó cảm ơn bạn nhiều lắm ... mong rằng kiếp sau nó được thành người :) đừng buồn nhiều ... thay vì đó bạn hãy đón nhận những bé mèo không nơi lương tựa nó ở dưới đấy sẽ rất vui đó :)

tít chào mọi người,tít đi đây,cảm ơn mọi người đã thương tít,tít yêu mọi người lắm,tít lên trên kia đây (^___^)

toysdog

Member
Vậy là 1 sinh mạng đã dời xa thế giới này ... chúc em lên đường may mắc ... kiếp sau được chọn thì e làm kiếp cây cảnh nhé :)

ngudaymuon

Active Member
Tạm biệt Tít bé nhỏ và dũng cảm, không ai bỏ rơi Tít cả, mà Tít chỉ là đến một nơi khác, sống một cuộc sống mới thanh thản, hạnh phúc hơn thôi.

Nguyện với lòng ,không vào đây đọc nữa ,vậy ma.........Không phải Tít của mình mà sao thấy đau lòng quá.Cầu mong em an nghĩ nha Tít.Cô chủ của Tít đừng buồn nhiều nữa nha,giữ gìn sức khỏe.Tít luôn muốn em được hạnh phúc đó.

Tâm ơi, mình rất hiểu cảm giác của bạn lúc này, nhưng bạn hãy cố gắng vượt qua nhé, đâu ai muốn người bạn yêu thương của mình phải ra đi, nhưng cũng đâu ai muốn người bạn của mình phải tiếp tục chịu đau khổ. Mong là tít sẽ ra đi trong êm ái, và sẽ sống hạnh phúc ở một nơi xa xôi nào đó. Bạn là một cô chủ tốt, rât tốt đấy bạn ạ. Mình tin tít luôn hạnh phúc vì có một cô chủ như bạn:)

Thanh Tam

Thân chào các bạn, Tôi là thành viên mới! Xem 11 trang đối thoại "Tít nhà em ..." lòng nghe nặng nề, thương cảm, ray rứt, muốn làm gì đó ... mà phải bó tay! Thật là một bi kịch! xin chia buồn cùng bạn Tâm! Hãy một lần quyết định dứt khoát đi bạn! Thời gian sẽ làm vơi đi mọi vết thương lòng dù sâu sắc nhất!

Thân chào các bạn, Tôi là thành viên mới! Xem 11 trang đối thoại "Tít nhà em ..." lòng nghe nặng nề, thương cảm, ray rứt, muốn làm gì đó ... mà phải bó tay! Thật là một bi kịch! xin chia buồn cùng bạn Tâm! Hãy một lần quyết định dứt khoát đi bạn! Thời gian sẽ làm vơi đi mọi vết thương lòng dù sâu sắc nhất!
Bạn ấy đã quyết định xong rồi bạn.Chắc buồn quá nên không thấy online.

wiliam

hi mình l Athanh vien new minh hi vong la 1e meo ra di mot thien than se xuat hien co len tit minh cung nhu tit moi de cho mot e chi huahua ra di ve coi vinh hang dunh bun nua minh hieu tam trang ban ma