• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm rể chó Phú Quốc

hunglvq

Con này có thể dùng lai tạo ra dòng chó dắt người mù. Nắm dây cổ nó, nó lôi, bảo đảm người mù cũng phải chạy theo rối chân. Giá chỉ 650K / cc

hunglvq

Còn con vàng lửa này thì ông có thể đợi chừng vài tháng nữa. Tạo ra dòng chó thịt rất tốt. 2 triệu đồng nguyên con.

mấy em này nhin em nào cũng phê quá các bác ạ ! hị hị nhất là em của bác AQ1001 , mong bác tìm được chàng rể ưng ý , để cho ra các nhóc con với chất lượng thật cao để mọi người chiêm ngưỡng !:wall: nhìn mà thèm quá đi mất!

catsamac

Member
Còn con vàng lửa này thì ông có thể đợi chừng vài tháng nữa. Tạo ra dòng chó thịt rất tốt. 2 triệu đồng nguyên con.
Mấy con này cũng tạm ổn đấy nhỉ! Xin 500 hình nữa để nghiên cứu được không bác?

AQ1001

Member
Con này to con, có thể dùng tạo ra dòng chó chọi. Mình nó đã cắn chết 5 con rott. To con nhưng khó vắt. giá hơi mắc tí: 900K/cc
Chú trọng tính cách! Anh chấm con này vì lý do chó PQ dạo này lắm chó nhát quá:(, mong rằng đàn con nó có được chút bản lĩnh để thi thố với đời:)

Con này có thể dùng để tạo ra dòng chó săn, khoảng ba con như vậy hạ được con heo rừng, giá bán tại sgn là 500K/cc. ông chịu cước máy bay.
Bác ơi, nhìn con này của bác em mê lắm. Chỉ xin hỏi bác một câu thôi, làm thế nào để bác khẳng định được 3 con này có thể hạ được heo rừng? Em không có ý tranh luận gì đâu nhé.

catsamac

Member
Hạ heo rừng con thì dễ chứ heo đực cỡ 60k trở lên không phải là chuyện chơi đâu nha. Mới rồi trên mạn QUảng Nam, Lâm Đồng gì đó hai chú thợ săn bị heo rừng húc. Một người chết, một người thương nặng. Heo rừng là nỗi kinh hoàng của người đi rừng không kém gặp hổ báo hay gấu đâu.

Mình mới xem một bộ phim thế giới động vật quay cảnh một con báo hoa mà không xơi nối một con heo rừng đâu. Thậm chí con báo ba lần tấn công thì đều bị heo rừng húc toạc mặt và ức ra. Sau đó báo hoa phải bỏ đi đó. Chú heo này chỉ to bằng 1/3 con báo thôi.

Hic, ông Hưng quay lại dd mang toàn chó đẹp mà anh em mơ cũng chả thấy... Nhưng sao ông bán tt đông lạnh đắt thế?Giờ mới thấy, đây là một ngành kinh doanh mới, bán còn đắt hơn mật gấu (100% tàn nhẫn). Chưa kịp nhắn gửi gì bác AQ đã thấy bác bị say rượu, đỏ chót rồi. Chán thật.
Hưng ơi, cho hỏi con vàng trên sàn gỗ ấy (cùng con màu đen) ở đâu vậy?Có giá ko?

Songbac

.....................
Quả quảng cáo của bác Hưng ấn tượng nhỉ :D Găm hàng đợi thị trường nóng..... BÙM một phát :D
Kiểu đông lạnh này ở Hà Nội chưa có bsty nào xử được đâu bác ơi, vớ vẩn lợn lành chữa lợn què thì.... tiếc :))
Mình phải xui ông AQ chuyển vào đấy cho phối mỗi con 1 phát cho nó chắc, hihi......

Hix con vàng cặn chết 5 con Rot à?Thật không anh?Vậy thì chú Quang còn chần chừ gì nữa mua luôn hàng "lạnh" đi.Cháu góp 1 ít sau này có gì xin 1 em:D

Thủydx

Member
Chú TBV ơi, anh em đùa chút cho vui thôi, thấy có cái topic PQ cắn chết Rot và GSD sôi nổi quá nên ông Hưnglvq muốn thả bom đấy mà. Chú đừng có đổ dầu vào lửa, mấy anh em nuôi Rot lại nhảy vào đánh cho tả tơi bây giờ, hehe.
Chú cứ yên tâm. Lứa tới chú sẽ được xếp gạch hàng đầu mà:-bd

Songbac

.....................
Bác hunglvq cho em hỏi :)
Nếu em muốn (hoặc may mắn được) sở hữu một em trong này thì có được tặng cái lồng sắt kia không ạ :D Chẳng là nhà ông anh em đang thiếu cái này..... em muốn tặng ông ấy :))

hunglvq

Ông gì ấy ơi!

Cái bu ấy là bu đựng gà đá. Nhốt chó vào chó quen mùi gà, sẽ tạo nên bản năng săn mồi từ bé! Uống nước bằng cái coóng nhựa tập cho cổ chó dài và thanh mảnh như cổ con hươu. Chó có thể leo ra ngoài nếu nó có thể chui ra ngoài qua cái lỗ trên nóc. Dụng ý là luyện khả năng leo trèo. Hàng xịn. Bán tính theo nan - giá 2000đ / nan. Mua cả 3 em tặng cả lồng nhưng ông phải chịu cước vận chuyển từ đảo PQ ra HN. Ông có còn muốn mua ko?

Bác hunglvq cho em hỏi :)
Nếu em muốn (hoặc may mắn được) sở hữu một em trong này thì có được tặng cái lồng sắt kia không ạ :D Chẳng là nhà ông anh em đang thiếu cái này..... em muốn tặng ông ấy :))

Songbac

.....................
Ặc...ặc..... Một chiêu thức quảng cáo mới, nhưng nghe giống thật quá :D
Em nhìn nó hay hay nhưng không ngờ nhiều tính năng đến thế, thôi thì chẳng lấy chó nữa, em chỉ xin cái lồng thôi. Bác PM cho em giá chuẩn của lồng, (đỡ anh em dị nghị giá rổ), không biết có đến nghìn cái nan không nhỉ??? :D Cái này đúng là "Cần câu chó......" - Đầu tư cơ sở hạ tầng lần đầu ngon lành thì lo gì không có chó đẹp để xuất khẩu bác nhỉ :D

Jupiter_2008

Chú TBV ơi, anh em đùa chút cho vui thôi, thấy có cái topic PQ cắn chết Rot và GSD sôi nổi quá nên ông Hưnglvq muốn thả bom đấy mà. Chú đừng có đổ dầu vào lửa, mấy anh em nuôi Rot lại nhảy vào đánh cho tả tơi bây giờ, hehe.
Chú cứ yên tâm. Lứa tới chú sẽ được xếp gạch hàng đầu mà:-bd
Anh khuyên ku TBV chớ có dại tin vào ông này nhá(xin phép xưng là anh với chú vì chắc là chú kém tuổi anh)Ông Thuỷ này hay cho anh em ăn bánh vẽ lắm.Điển hình là một nạn nhân như anh:(:)((Tiếc là hai cái topic danh sách đen và đỏ bị khoá rồi chứ néu ko anh đề cử ông Thuỷ này vào ngay với tiêu đề"Nhà tư vấn tìm thú cưng nhiệt tình năng nổ,nhưng thông tin thiếu sot,khả năng tìm dược rất thấp nếu ko muốn nói là ko thể"=))=))

Thủydx

Member
Anh khuyên ku TBV chớ có dại tin vào ông này nhá(xin phép xưng là anh với chú vì chắc là chú kém tuổi anh)Ông Thuỷ này hay cho anh em ăn bánh vẽ lắm.Điển hình là một nạn nhân như anh:(:)((Tiếc là hai cái topic danh sách đen và đỏ bị khoá rồi chứ néu ko anh đề cử ông Thuỷ này vào ngay với tiêu đề"Nhà tư vấn tìm thú cưng nhiệt tình năng nổ,nhưng thông tin thiếu sot,khả năng tìm dược rất thấp nếu ko muốn nói là ko thể"=))=))
hà hà, xin lỗi bà kon sì pam tý để trả lời cái chú Júp bi tơ này.
Anh có ưu điểm là nhớ rất lâu, mà cái này cũng dẫn đến nhược điểm là thù dai, :D hehe.
Chú đã bị anh cho vào sổ đen:D. Mới có sổng một con chó mà đã lên đây ta oán. Đang định lùng cho chú một con để đền, hoặc nước cùng cũng phải tìm cho con Rơm này một chàng rể ưng ý để bù cho chú con chó con hàng tuyển...... ai ngờ, thế này thì đỡ quá:D:)):))

Hy vọng em nhà mình lên đây cũng sẽ tìm được 1 chàng rể ưng ý , bác nào có giai gả cho Gái nhà em , mình chia đôi sản phẩm nha