• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tìm người iuu cho em boxer nhà mình

lambeckham

Active Member
em nó sắp salơ roài mà mình lại kô biết ở đâu có em đực nào đẹp cả mong các bạn chỉ hộ mình với
ảnh em nó đây

lambeckham

Active Member
em boxer nhà minờ lơ to lắm rồi mà minh chưa thấy có máu....sốt ruột quá các bác ơi

lambeckham

Active Member
uhm mình cảm ơn bạn nhé....chắc là bạn nhiều chó đẹp lắm nhỉ???????

lambeckham

Active Member
ùhm vậy à thế bạn chơi em j vậy mình hỏi thật tại mình cũng mới chơi có j bạn cứ khóp ý giúp mình với mình hỏi thật đấy

lambeckham

Active Member
vậy hả bạn hic hic em bị lừa roài huhuu em nhờ các bác vào xem hộ em vơí hic hic

Rikyel

:worried: bị lai thật rồi bạn ơi, boxer mặt không nhăn như vậy đâu:)

lambeckham

Active Member
thak các bác huhuhuhuu thui quả này em phải tìm cho nó anh nào đẹp zaiiiiii số 1 với đc ra con cho nó còn đẹp hic hic cảm ơn các bác nhá

bengvip

Active Member
ùhm vậy à thế bạn chơi em j vậy mình hỏi thật tại mình cũng mới chơi có j bạn cứ khóp ý giúp mình với mình hỏi thật đấy
mình nuôi rottweiler cái bạn ạ!mình cũng chả có kinh nghiệm gì đâu!

lambeckham

Active Member
vậy à. mình thích chó to lắm bây jò mình thích pitbull nữa nhưng nhà lại có 3 em roài..........ước mơ lớn nhất là nhà có sân vườn nuôi mấy em nó

Con Lợn Lòi

Active Member
Em này phải gọi là bullbox mới đúng chứ. Em ý mà được cắt tai thì chông hết xẩy luôn nhi? :D:D:D