• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm mèo lạc! xin hãy giúp đỡ!

luna1810

em đăng tin này hộ bạn em ạ. bé là mèo nga tên bông, khoảng hơn 2 tuổi, rất béo, bỏ nhà đi từ hôm thứ 2 chưa về. đặc điểm là bị bệnh về tai nên lông tai đã bị cạo, có cục lông vón ở dưới cằm. bạn em đã đi tìm ở chợ mơ, chợ bưởi và hoàng hoa thám nhưng không thấy. Nếu đi chắc em chỉ xung quanh khu Triệu Việt Vương - Lê văn hưu - Ngô thì nhậm. Nếu ace nào có thấy em nó thì xin hãy liên lạc với bạn thùy anh: 01233086571. Xin chân thành cảm ơn ạ!
đây là ảnh bông:(

luna1810

cảm ơn mọi người ạ! mai 2 đứa sẽ đi tìm thử ở thụy khuê. mong là em nó không làm sao:(

meoluoi8x

Member
thông cảm với bạn , mình cũng bị mất em mèo , nhưng chắc ko tìm thấy được , em ý đi được gần 1 tuần rồi , chán quá , em up ảnh lên xem có ai nhìn thấy ở khu vực gia lâm nguyên sơn , hoặc ai có mà ko muốn nuôi thì để lại cho em,