• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm husky màu nâu bị lạc gấp

Mình cÓ một em chó tên là tony giống husky
Màu nâu mắt xanh lơ đã nuôi được 1 năm rùi ạ huhu nhưng không may hôm qua ngày 17/6 vào lúc 3h chiều mình đã bị lạc mất em do bị tuột xích bạn nào biết tung tích tony nhà minh thì báo mình biết theo số 0904657777 nha mình xin cảm ơn và hậu tạ nhiều nhiều ạ

XoanQuay

Member
bạn cho thông tin khu vực bị mất và nếu có hình thì post lên cho mọi người nhận dạng. Mong tony sớm về nhà

yeuketoan89

Active Member
bạn ở đâu thế, ra ngay các pet shop quanh khu vực nhà bạn xem sao. nhanh còn kịp

bạn cho thông tin khu vực bị mất và nếu có hình thì post lên cho mọi người nhận dạng. Mong tony sớm về nhà
Mình bị lạc mất em í tầm 3h chiều tại khu vực phố huế,đại cồ việt, hoa lư (hà nội) mai mình sẽ up ảnh lên mọi người share hỏi giúp mình nha

yeuketoan89

Active Member
tội nghiệp em cún và bạn quá, mình sẽ nhờ 1 số người bạn hỏi giúp cùng, mong là sẽ tìm lại đc cún của bạn :(

hung0606

Member
bạn lên thử hoàng hoa thám xem, mình thấy có con Husky đang xích ở đấy to lắm :((

Tìm gấp husky 1 năm tuổi màu nâu giống đực,mắt xanh lơ bị lạc

Mình cÓ một em chó tên là tony giống husky
Màu nâu mắt xanh lơ đã nuôi được 1 năm rùi ạ huhu nhưng không may hôm qua ngày 17/6 vào lúc 3h chiều mình đã bị lạc mất em do bị tuột xích bạn nào biết tung tích tony nhà minh thì báo mình biết theo số 0904657777 nha mình xin cảm ơn và hậu tạ nhiều nhiều ạ
Dạ đây là ảnh em tony nhà em ạ hiện giờ đã mất tích 3 ngày rồi ạ huhu (mất ở khu vực Phố Huế)

bạn lên thử hoàng hoa thám xem, mình thấy có con Husky đang xích ở đấy to lắm :((
Bạn cho mình địa chỉ được không tối qua mình lên nhưng người ta đỏng cửa cũng ko biết có những hàng nào bán hcihic

yeuketoan89

Active Member
hjx, trong cái may cũng có cái rủi, may là tìm lại được cún, rủi là chi phí chuộc lại cao quá. nếu là mình, nếu mình có điều kiện, mình sẽ chuộc về.

cái thằng bắt bạn chuộc lại cún sớm muộn chả ra gì đâu.

mình ko rủa người ta, nhưng gieo nhân nào gặt quả nấy.

Amateur_

Member
cái thằng bắt bạn chuộc lại cún sớm muộn chả ra gì đâu.

mình ko rủa người ta, nhưng gieo nhân nào gặt quả nấy.
Bạn này vui tính nhỉ =)) người ta làm sổng xích ==> có người nhặt được . Người nhặt được có thể là kẻ xấu nhưng người mua lại của người nhặt được đó với đồng tiền mồ hôi nước mắt thì sao mà chưa biết gì đã nói như thế rồi ? =))

Người cho bạn ý mua lại chó chính là chị gái tôi . chị gái tôi mua phải con sổng xích mà lại là con chó rất đẹp thì sai trái à ? Bạn biết chị tôi mua với giá bao nhiêu con đó ko ?

Khi ko biết có thể im lặng và đừng tỏ ra mình nguy hiểm :)|

PS : Chúc mừng anh chủ chó đã nhận lại được nó , Gửi lời thay chị em : khi nào a ko thể chăm sóc nó nữa thì gọi cho chị em . chị em rất muốn nuôi nó .

Thân !

zodiac123

Member
Bạn này vui tính nhỉ =)) người ta làm sổng xích ==> có người nhặt được . Người nhặt được có thể là kẻ xấu nhưng người mua lại của người nhặt được đó với đồng tiền mồ hôi nước mắt thì sao mà chưa biết gì đã nói như thế rồi ? =))

Người cho bạn ý mua lại chó chính là chị gái tôi . chị gái tôi mua phải con sổng xích mà lại là con chó rất đẹp thì sai trái à ? Bạn biết chị tôi mua với giá bao nhiêu con đó ko ?

Khi ko biết có thể im lặng và đừng tỏ ra mình nguy hiểm :)|

PS : Chúc mừng anh chủ chó đã nhận lại được nó , Gửi lời thay chị em : khi nào a ko thể chăm sóc nó nữa thì gọi cho chị em . chị em rất muốn nuôi nó .

Thân !
Cái shit, gì mà trùng hợp thế bác !!!:-o:-o:-o!!! Thôi, nóng máu làm gì anh ơi. bình tĩnh lại đi