• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm hiểu về giống chó bull

cojimoi

em mới tham gia vào diễn đàn và tìm hiểu về giống chó Bull nhỏ và muốn có một bé bull nhỏ giá hợp với kinh tế của em :). Anh em trên diễn đàn có thể hướng dẫn giùm em, em tên thanh ở saigon nick Yahoo: bidongde6@Yahoo.com.vn

King of bulls

Vietpet sponsor

cojimoi

em tính rước một pé FB con nhưng không biết giá bao nhiêu và mua như thế nào.. Anh em club chỉ cho em cám ơn anh em club

King of bulls

Vietpet sponsor
Anh không biết anh em khác chơi như thế nào, nhưng ở trại anh thì bán puppies 1500usd/bé. Nhưng hiện tại puppies có giấy tờ thì chưa có mặt tại VN. Qua tết nếu may mắn thì trại ở nhà anh sẽ có 2 đàn puppies...:D:D:D lúc đó sẽ thõa mãn được anh em đam mê bull pháp. Và anh cũng mong sẽ khắc phục lời hứa của bầy trước với mấy anh em khác.:D:D:D

Thân chào,

mhoangthach

Member
Anh không biết anh em khác chơi như thế nào, nhưng ở trại anh thì bán puppies 1500usd/bé. Nhưng hiện tại puppies có giấy tờ thì chưa có mặt tại VN. Qua tết nếu may mắn thì trại ở nhà anh sẽ có 2 đàn puppies...:D:D:D lúc đó sẽ thõa mãn được anh em đam mê bull pháp. Và anh cũng mong sẽ khắc phục lời hứa của bầy trước với mấy anh em khác.:D:D:D

Thân chào,
khi nào về vn em ghé trại a chơi được ko???? chưa bh được chọn puppy......:( muốn đến mà có tầm 3-4 bé để chọn thì vui....

cojimoi

cám ơn anh Nghĩa cho em biết thông tin, và em sẽ đợi qua tết qua trại của anh sem pé FB con nha anh.

Thân chào,
Đợi chờ và gom tiền...đó là 2 thứ em ghét nhất...nhanh nhanh đi nào=))=))