• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tìm chủ cho 3 em mèo ở Q3, tpHCM

raka

Dear các bạn,
Cách đây vài ngày, có kẻ nào đó vất 3 chú mèo con trên nóc nhà mình. Mèo ăn cơm dc rồi. Tình hình là nhà mình sắp dọn đi, ko ai chăm sóc bọn mèo con này. Mẹ mình thì cứ hối đem bỏ nhưng mình tội nghiệp chúng nó lắm. Bạn nào có thể nuôi được hoặc bít ai nuôi dc thì xin giúp mình, mèo cho thôi, ko bán đâu. Nếu gần nhà mình và tiện đường thì mình chở mèo qua nhà lun.
Rất mong các bạn giúp đỡ,^:)^mình hứa với gia đình là trong vòng 3 ngày ko ai nhận nuôi thì sẽ phóng sanh vào công viên. Thương chúng nó lắm nhưng mình ko dc nuôi, mà có xin thì bố mẹ cũng tranh thủ lúc mình đi làm mà đem thả mèo đi.
PlZZ HELP!!!:(:(:(:(
Mobile của mình: 0902890724, mình tên Tài

Mèo Bư

up cho mấy bé sớm tìm được chủ mới nha,mà raka ơi,bạn cho biết thêm chi tiết về 3 đứa đi,như màu lông hay giới tính,tuổi tác chẳng hạn,biết đâu nhiều bạn đang cần thì sao:D