• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tìm chủ cho 2 em cún lai tại tp.hcm

chomeo01

nhà có mấy em cún đông wa cần bán, đã đc 1 tháng rưỡi, 1 em mau cafe, một em xám vàng có lằn lưng đen. chụp bằng đt nên chưa rõ, em cAFe có đốm trắng ở ngực, lai nhật, giống nhỏ,rất khôn. em xám vàng lông bông xù, giống to. mắt tròn rất dễ thươn, rất mập và thích giỡn. giá ra đi cho 2 em là 300k/1 em.có fix, mjh ở thủ đức.:)

chomeo01

nhà có mấy em cún đông wa cần bán, đã đc 1 tháng rưỡi, 1 em mau cafe, một em xám vàng có lằn lưng đen. chụp bằng đt nên chưa rõ, em cAFe có đốm trắng ở ngực, lai nhật, giống nhỏ,rất khôn. em xám vàng lông bông xù, giống to. mắt tròn rất dễ thươn, rất mập và thích giỡn. giá ra đi cho 2 em là 300k/1 em.có fix, mjh ở thủ đức.

William Huân

anh ơi để lại cho em đc ko ak ! nhưng mà em mới học lớp 10 thôi ,tiền ít lắm (toàn nhịn ăn sáng) em lấy cn nhỏ thôi đc ko anh ?!
ơ mà nhà em lại ở tận q8 @@ sao bây h ? e ko đạp xe lên tới thủ đức đc !!!!
ko thấy anh đề sdt nên em để lại số của em :0932788235
Thanks anh truớc !!!

mary

Toi ko nham day chu

Truoc khi vao trang nay toi cu nghi day la trang cua nhung nguoi yeu dong vat that sự . mong muon cho chung dc yeu thuong ,nhưng ko ngo , nhieu cảnh buon bán vật nuôi xuat hien o day , ra gia de ban cho:D, lai con dem ra de binh pham

bachngoc280990

Truoc khi vao trang nay toi cu nghi day la trang cua nhung nguoi yeu dong vat that sự . mong muon cho chung dc yeu thuong ,nhưng ko ngo , nhieu cảnh buon bán vật nuôi xuat hien o day , ra gia de ban cho:D, lai con dem ra de binh pham
Uhm! Mình cũng thấy giống bạn. Rõ rảng là mục tặng, xin, cho nhưng càng ngày buôn bán càng nhiều
:(