• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm chồng cho e màu lông bò

Thinh-hoi

Chào các bác yêu chó phú quốc.e mới chơi 1 e cái màu lông bò, e nó được 9thang hiện đang sa lơ .các Bac cho e hỏi e nó 9 tháng có cho phối được không

Thinh-hoi

Các bác cho e hỏi ở Cầu Giấy có hội yêu chó Phú Quốc không ạ,e muốn giao lưu và học hỏi kinh nghiệm " e ở ngõ 1 HQV "-))))

PQ_dogvn

Chó nhà bạn Salo được mấy hôm rồi?
nếu muốn lấy giống qua cho giao lưu với em vện đực nhà mình
Thanh xuân - Hà Nội LH:09125.660.52

Thinh-hoi

E nó nhà e được 5 ngày rồi Bác ạ.nhưng nhát lắm e nó mới được 9 tháng tuổi thì có cho e nó kết duyên được không bác

tunghhtp

Member
Theo cách tốt Nhất cho Bon Cún thì ta nên Bỏ Alan salo thứ nhất, sẽ tốt cho such khỏe và Su phát triển của cún.
Nhà Minh Cũng ở Q Cầu Giấy - Nguyễn Văn Huyên, có gì rảnh mời Bác Giao lưu, Minh cũng đang Nuôi 3 cún

Thinh-hoi

Nhà Bac ở đoan nào Nguyễn Văn Huyên vậy?tối e hay cho Tun nhà e ra quán cafe ngay gần ngã 3 chỗ bãi rửa xe

tyty70

Member
bạn tùng cho số điện để anh em tiện giao lưu ,mình cũng ở cầu giấy

tunghhtp

Member
Mình ở gần ngã 3 nguyên Văn huyên và Nguyễn Khánh Toàn tel 0904040868 vui mừng kể giao

tyty70

Member
mình ờ ngay công viên thủ lệ, khi nào có dịp anh em mình chém gió nhé.