• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm chồng cho chó xoáy thái đỏ lửa

nhà mình có em xoáy thái đỏ lửa ...ko biết nhà ai có chó đực liên lạc cả mình số 01255001990... em có hình hồi bé thôi giờ nó to lắm em chả chụp đc

Mr.Burin

Member
bạn qua 49 hàng giấy nhé , gặp chú Linh , con Tô của chú ý đảm bảo bạn nhìn là mê liền , sđt của chú Linh : 0985812150 :x:x:x:x:x

cuteo9999

Member
tôi có 1 ông anh cũng có 1 con đực to phêt' nếu bạn thích thi wa tôi cho xem co nhảy đc ko
con bạn thích nhảy con tô thi gọi chú linh con đấy khủng nhất hanoi đấy <):)

Mr.Burin

Member
hic hic nhưng nói với chú í là ai giới thiệu hả bạn :D
bạn cứ gọi điện cho chú ấy , bảo là mấy aem trên này giới thiệu là được ý mà , con của mình cũng vừa lấy giống của con Tô đợt cuối tháng mà !

con tô kín lịch rồi bạn ạ , mình định cho em nó nhảy con què trên hoàng hoa thám ko biết mọi người có thông tin gì về em này ko

cuteo9999

Member
đc đấy em anh thấy đấy cũng đẹp mà ngày tr chú linh cũng định mua con đấy nhưng bi we ko chua đc lên chú ý ko mua nữa đấy hihii em mang lên đấy nhảy con đấy ra con cũng đẹp phét đấy hiii mong em sớm có đàn con đẹp >:/

cuteo9999

Member
tim đc chó để nhảy rồi hả em
thế mà chăng nói gì hôm wa anh ra cho chú linh thấy chú ý bảo chỉ cho em con chó bên đg a hôm nào mang đi nhảy đấy chup ảnh cho anh em xem nhe'
<):)

tim đc chó để nhảy rồi hả em
thế mà chăng nói gì hôm wa anh ra cho chú linh thấy chú ý bảo chỉ cho em con chó bên đg a hôm nào mang đi nhảy đấy chup ảnh cho anh em xem nhe'
<):)
vâng em tìm đc rồi , hôm wa mưa quá em cũng chả chụp đc giữ mãi nó mới nhảy , còn khợp 1 phát vào tay em ....hic hic

cuteo9999

Member
thể hả thế sao ko bảo thang chủ chó no giư cho ma anh tương nhảy 2 lần chứ thế ông em định để nhảy 1 lần a mang nhảy tiếp lần 2 đi cho chắc ăn chứ phải cẩn thận vào ai lại để cho chó cắn thế chứ <:p

ông phương ông ý chỉnh con đực anh ạ , xong em để đấy 2 ngày sáng nay mới lấy về, ông í bảo cứ để đấy là nó tự nhảy với nhau thêm lần nữa rồi .... tại nhà em xa quá mà ko ai đi cùng nên ngại anh ạ

em bị chó nhà mình cắn anh ạ , nó vằng ra xong cắn hờ hờ bị tím tay thôi chứ ko chảy máu hehe

cuteo9999

Member
thế hả thế em để đấy 2 ngày nhảy ko đc tốt đau nhảy xong phai cách 1 ngày xong thi con đực nó với hồi chứ ma chiến liền 2 ngày liền ko biết có ổn ko nữa uh để anh hỏi chú linh xem thế nào ko thi phải nhảy thêm phát nữa cho nó cẩn thận:p

mà anh ơi con nhà em hôm nay về rồi mà vẫn thấy nó hơi hơi ra máu là sao
chuyện đấy là bình thường ma bạn nó còn ra mấy nagyf nữa hết được,còn chuyện nhảy chó thì nhảy 2 ngày liền cũng được nhưng cái chính là minh lên ở đó lúc nó nhảy thì hơn

vâng anh , nhưng nhà em lên đấy gân 20 km mà đi xa lại đi một mình ko có chuồng ... nhờ mãi mới đc 1 người giữ để đi cùng....mà về nó cứ buồn buồn có vẻ dữ hơn anh ạ

cuteo9999

Member
uh thi chó mới nhảy thế thì hôm này đi off chó có mang đi ko em yên tâm về nhà nó còn ăn ít đi với lại suốt ngày ngủ cơ mà béo lên nhìn hay hay:))