• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm chồng cho bé puca nào

Puca nhà mình được 8 tháng tuổi dạo này kêu gào thảm thiết quá hic :( mình muốn tìm chồng cho puca, puca là mèo nga lai 34 lông trắng nên cũng mong chồng của bé là mèo nga hoặc 34 hjhj khi nào puca đẻ mình xin biếu bên nhà rể 1 bé mèo ;;) rất mong anh chị em trong hội giúp đỡ :-*

lkdh24

Member
puca ở HN thì pm mình nhé :D
mèo nhà mình cũng màu trắng, khá đẹp và đang đòi đực đây

linhlady

Member
puca ở HN thì pm mình nhé :D
mèo nhà mình cũng màu trắng, khá đẹp và đang đòi đực đây
Chị ấy cũng tìm chồng cho mèo mà bạn. Bạn có nhầm không vậy? hay là định cho 2 đứa lầy chung 1 chồng đầy ;))

Puca nhà mình được 8 tháng tuổi dạo này kêu gào thảm thiết quá hic :( mình muốn tìm chồng cho puca, puca là mèo nga lai 34 lông trắng nên cũng mong chồng của bé là mèo nga hoặc 34 hjhj khi nào puca đẻ mình xin biếu bên nhà rể 1 bé mèo ;;) rất mong anh chị em trong hội giúp đỡ :-*
mèo trắng thì không có mà có ALD vàng ạ :D

http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=89324

kendy

Member
Qua nhà tớ giao lưu đi.. ko biết thằng Hachimi nó đã bít làm gì ko nữa.. vì cháu vẫn còn zin.;;).

bạn ơi bạn cho mình xin địa chỉ mình mang puca sang giao lưu với Hachimi nhà bạn nhé. Nhà mình ở Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội.

kendy

Member
bạn ơi bạn cho mình xin địa chỉ mình mang puca sang giao lưu với Hachimi nhà bạn nhé. Nhà mình ở Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội.
B qua 86 Nguyễn Công Trứ - Hà Đông thì gọi mình.. số đt của m ở chữ ký ý...

NhimCoi

Member
Hic, cái này hơi ngoài lề một tí tẹo muốn hỏi cô Kendy chút nhé: Zen là mèo Nga lai ALD, Đô đần là mèo ALD lai Ba tư, vậy khi hai đứa nó abc, xyz thì sẽ cho ra đàn lau nhau thuộc thể loại gì hả cô Kendy???

hameo2412

Member
Hic, cái này hơi ngoài lề một tí tẹo muốn hỏi cô Kendy chút nhé: Zen là mèo Nga lai ALD, Đô đần là mèo ALD lai Ba tư, vậy khi hai đứa nó abc, xyz thì sẽ cho ra đàn lau nhau thuộc thể loại gì hả cô Kendy???
Hỏi vậy biết đường nào trả lời,câu này ngoài tầm của e rồi,có bác nào trình cao hơn trả lời nạm này đi8-x8-x8-x

NhimCoi

Member
Đại khái là trước sau mình cũng biết câu trả lời (^^!), nhưng mà muốn hỏi mọi người để biết đáp án trước thôi mà.

hjhj hum trước em có qua nhà chị Shery mua thốc trị rận đấy hjhj bé mèo 34 nhà chị nhìn đẹp zai quá, em về mà cứ mê mẩn mãi hjhj thuốc bên chị tốt lắm, pucca nhà em giờ chẳng thấy con rận nào cả hjhj

biode

Member
Bạn ơi, cập nhập ảnh em Pucca đi. Tớ vẫn nhớ em í hôm offline, giờ chắc em í lớn lắm rồi. Em ấy có đôi mắt nhìn rất ướt!