• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm chó bắc kinh bị lạc

ngockun92

Member
nói là bị lạc chứ thực ra e bị mất :(( đang thả Zone trong sân mà cổng ngoài không khóa, quay ra quay vào đã k thấy e đâu r
Zone là chó bắc kinh lông xù, giống cái, đuôi xoắn, rất quấn người
nhà mình ở Bạch Mai-Hà Nội

bạn nào biết bất kỳ thông tin về Zone hãy liên lạc vs mình nhé, mình cảm ơn rất nhiều

bạn thử tìm xung quanh phố nhà bạn xem và hỏi từng người một xem có ai nhìn thấy nó không và xin chuộc lại.hoặc bạn ra phố hồng mai và 372 bạch mai cửa hàng bán chó hỏi xem có ai bắt cún mang đến đó bán không bạn xin chuộc

ngockun92

Member
lúc zone bị mất thì mình đang đi học, mãi chị mình mới gọi điện bảo mất chó r, mình về tìm và gọi xung quanh k thấy :(( mình cg đảo qua hồng mai r k có :(

bạn phải vào tận cửa hàng bán chó ở hồng mai và 372 bạch mai nhờ bọn nó tìm hộ cho và bảo họ xin chuộc.thường thường bọn bắt trộm chó hay bán chó cho những cửa hàng bán chó