• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm cún GSD cái đang nuôi con bị lạc trong công viên

tran van hoan

Active Member
Chiều nay 17h cún GGD của anh Thành có nick thành jonhsam trên vietpet bị lạc trong công viên thống nhất , vì vậy anh Thành tha thiết nhờ các anh em trong vietpet nếu như có ai nhìn thấy thì xin báo cho anh Thành theo số ĐT : 090323 4757 , anh Thành xin được cám ơn và hậu tạ .

Đặc điểm nhận dạng là cún mẹ đang trong thời kỳ nuôi con được khoảng 20 ngày tuổi , màu đen vàng nặng khoảng 34 kg .

P/S mọi người : vì bây giờ anh Thành và người nhà đang đi tìm cún giữa trời mưa tầm tã trong công viên nên không lên mạng nhờ mọi người giúp đỡ được , nên mình đăng hộ tin này cho anh Thành .

Kính mong ace nếu ai biết thì báo giúp cho anh Thành .

Cám ơn mọi người đã đọc tin , xin cám ơn .

john-sam

Member
Xin cảm ơn A tranvanhoan, A Mit và tất cả ACE đã quan tâm, trời thì vẫn mưa, vừa đi tìm cún về lại lên đây ngay xem có ai biết không?
Hy vọng nhiều, nhưng vẫn vô vọng. John ơi mày ở đâu?
Khổ thân 3 cún con của nó ngơ ngác không hiểu tại sao mẹ nó lại đi làm lâu về thế. Tôi pha sữa cho ăn, làm cái vèo hết sạch, thương chúng quá.

john-sam

Member
Tôi lại vừa làm một vòng lang thang như người thất tình trên đường HN, chẳng muốn về nhà nhưng nghĩ đến 3 con cún con ở nhà phải về cho chúng ăn sữa nữa. Lại làm một lèo hết nửa bát tô to bột ăn dặm của trẻ em rồi lại ngơ ngác nhìn mình. nếu là phụ nữ chắc tôi khóc nhiều lắm, may mà mình kìm nén được....................Thật là buồn......

john-sam

Member
Thông tin mong manh, có người nhìn thấy em nó đi theo một em hasky, hay Alasska gì đó màu trắng xám đi cùng chủ có xích, John không xích, em hasky, hay Alasska gì đó nhỏ hơn em john, đi phía đường Lê Duẩn- CV Thống nhất. các ACE ơi hỏi giúp mình những người nuôi hasky, hay Alasska có đặc điểm như trên giúp tôi nhé. Xin Cảm ơn....

vanglai213

Active Member
Hôm trước có 1 bạn bên vietdog cũng nói bảo vệ ở đó cũng có ý bắt những chú chó, anh thành lên tìm hiểu kĩ ở những nơi làm việc của bảo vệ .

Mit2011

Member
up tiếp cho khổ chủ tìm được chó..................................................