• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tìm ace nuôi husky ở thái hà, nguyên hồng, huỳnh thúc kháng

Datsky

mình ở thái thịnh tên hằng . cũng có 1 husky 4 tháng tuổi ( cái ) rất vui khi làm qen bạn ^^:)
mình tên Đạt, 19t . bạn ở khu nào thái thịnh, mình ở ngõ thái hà này chắc bạn biết chứ ;)) làm quen hihi

Datsky

dạo này Mimi khỏe chứ bạn?
khỏe r bạn ak, chạy nhảy suốt ngày, tối nào cũng cho ra hồ thành công làm đôi vòng tiếng rưỡi rồi về nghỉ tí cho đỡ mệt r lại ăn bữa phụ cho tối bụng n đỡ thòm thèm hi..hi..e ý ngoan lắm mỗi tội toàn đái ra nhà làm mình phải lam liên tục ý :"> ;))

mrtum195

Member
bạn mang ra hồ ngọc khánh chơi vs ku tôm nhà mình cũng được :) có bãi cỏ chạy nhảy thoải mái :))

Datsky

bạn mang ra hồ ngọc khánh chơi vs ku tôm nhà mình cũng được :) có bãi cỏ chạy nhảy thoải mái :))
ngọc khánh hơi xa, e nó còn bé chạy ra đấy cũng mệt :-< nhà gần mà chẳng nhẽ đi xe ra đấy cho chạy một tí r lại về :((