• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tây Ninh hữu tình

dattran251

Member
Chuyến rồi có dịp về Tây Ninh chơi cùng vài người bạn, một bạn trong nhóm may mắn được tặng em cún làm kỉ niệm... nghe đâu em nó bây giờ được gọi là béo =)
xin lỗi mọi người, em này là chó ta thôi nhưng mình thấy đẹp nên up len cho mọi người xem. xin Mod đừng xóa

dattran251

Member
Chó này của bạn mình, nhưng mình vẫn thường xuyên qua thăm gặp em nó, nên vẫn đảm bảo mình sẽ up hình quá trình lớn lên của Béo 1 cách thường xuyên ^^! cảm ơn mọi người đã ghé xem...

Onami

Member
Em nó có rất nhiều đặc điểm của 1 chú chó xoáy Phú Quốc, nhưng không có xoáy. Mình nghĩ đây là chó lai với chó cỏ.

Hơi ấn tượng với màu lông hung sậm của em nó. Chứng tỏ thể chất rất tốt. Bạn cứ up ảnh cho mọi người theo dõi em nó nhé.

dattran251

Member
Không biết có đồng hương với nhau không đây???
http://forum.vietpet.com/154586-tay-ninh-vung-dat-bien-gioi-tay-nam.html
chắc là không rồi bạn ơi, con béo này tụi mình có được từ nhà dân nên cũng không rõ nữa :)

Em nó có rất nhiều đặc điểm của 1 chú chó xoáy Phú Quốc, nhưng không có xoáy. Mình nghĩ đây là chó lai với chó cỏ.

Hơi ấn tượng với màu lông hung sậm của em nó. Chứng tỏ thể chất rất tốt. Bạn cứ up ảnh cho mọi người theo dõi em nó nhé.
vâng cảm ơn bác, em sẽ up ảnh thường xuyên để các bác tiện theo dõi.
à mà Mod ơi cho em xin up bài này ở fan chó phú quốc luôn nhé, fan mình ở đây đông vui, bên fan các giống chó khác em thấy ít bài, ít người xem và bình luận quá...

dattran251

Member
Hôm nay ngày đẹp với những con số 5 đáng nhớ, xin chia sẽ với mọi người hình ảnh em chó TN của bác unridgebackdog , chụp mãi mới xong hihi
em Béo 5 tháng - 15kg :)

Cái mặt ham ăn ( nhìn cũng có lúc hung thần hihi )

Dáng heo keke

nhìn em này phần nhiều là giống xoáy thái
Mình cũng công nhận là em nó hơi giống xoáy thái, ko biết có tí máu me gì ko :). Cơ mà nếu em nó đóng xoáy vào thì đẹp phết bác nhỉ hê hê, thành con thái vện