• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tân Mão- Ký Sự ảnh Vùng Cao.

kieumailc

Active Member
Có phải là cái bảng này không Đồng bào ơi?

đúng vậy KC à.

Điểm dừng chân đầu tiên tại Bản phố là nhà cậu Chư;
năm nay bán được ít ngô, rượu nên cậu đã khoác cho ngôi nhà một bộ áo mới

kieumailc

Active Member
khà. năm nay đi cùng ông, bà nên...được hưởng lộc- Cậu mổ một con lợn thết cha con nhà ĐB ( mọi lần chỉ mổ ngan, gà thôi )

GA_DONG_TAO

Active Member
Bác có cái hình chảo thắng cô không? Nếu có ghép hình KC vào là hợp nhất... sau đó đề tên ảnh là XUÂN NỎ ĐỦ... Nhìn thịt lợn của bác mà thèm quá.

spiderpig

Member
Ở chợ Bắc Hà nhiều cún con nhìn xinh yêu quá anh ạ. Mà không biết gần Tết mua chó thì các cụ nhà ta xưa có kiêng kỵ gì không ạ?

my_lucky

Active Member
Anh Kiều không để ý là cái nắp ống kính tý nữa được ướp muối rồi theo mấy miếng thịt lợn kia vào chảo vào xoong bây giờ....ka ka.Nhìn mà phát thèm....lạnh và đói...:((

kieumailc

Active Member
Rồi đi bộ và thăm các cậu khác

/...........................................

GA_DONG_TAO

Active Member
Cha ông ta luôn cho rằng, khi chó đến nhà là gia đình sẽ gặp nhiều may mắn... nhất là trong dịp năm mới nên tha hồ mua bạn àh. Miễn là nhà bạn không ghét chó.
Giờ HN nhiều đào đá lắm bác Kiều ah, những sao xót xa quá... không biết con em mình lớn lên còn cây đào dá mà ngắm nữa không.

kieumailc

Active Member
Giờ HN nhiều đào đá lắm bác Kiều ah, những sao xót xa quá... không biết con em mình lớn lên còn cây đào dá mà ngắm nữa không.

Khó nói quá Phong à,:)) Nhà ĐB cũng chưa có cành nào cả...trong khi.........................

kieumailc

Active Member

//////////...................................................

Bó cỏ được mua 40k, chắc ĐB chuyển qua bán cỏ quá

kieumailc

Active Member

............................................................................................