• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tập Huấn Bồ Câu Đua

Chấn PG

Member
Chủ Nhật này anh em nào đi thả chim với mình ở ngã 3 dầu giây không? Anh em cho ý kiến nha:D.

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Ok, nếu còn chổ thì anh sẽ gửi các chiến binh ( nhiều à nha :D ) cho em thả và cũng góp chút tiền xăng cho em luôn nha!

Chủ Nhật này anh em nào đi thả chim với mình ở ngã 3 dầu giây không? Anh em cho ý kiến nha:D.

Chấn PG

Member
Chỗ chắc nhiều anh ơi, em đi một mình àh, rủ thêm anh em nào có ý định thả thì đi chung luôn chở thêm nữa cho nhiều, có anh em nào đi không? :D

trantantai

Active Member
Chỗ chắc nhiều anh ơi, em đi một mình àh, rủ thêm anh em nào có ý định thả thì đi chung luôn chở thêm nữa cho nhiều, có anh em nào đi không? :D
Mình đi với nghe Chấn, Mình đang hẹn Anh Tài Nu nu đi chung Chủ nhật này vậy hẹn nhau rồi đi luôn nhe. Hy vọng mọi người đi đông cho vui.

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
mấy anh cho em mạn phép hỏi ngã ba dầu dây là mấy km vậy?đang dợt cho tụi nó chưa dám đi xa hihih,thank

chuyachuya

chủ nhật này hả chấn?mấy giờ đi?cho Chuya đi cùng được không?>:D< có gì alô Chuya biết nha:-c

Chấn PG

Member
OK chủ nhật này nha ChuyaChuya khoảng 6h là Chấn PG chạy ra ngoài nhà ChuyaChuya rồi đi, hẹn gặp anh trantantai và anh taitainunu ở Hàng Xanh nha.:D :D >:D<

Còn thang_Q5 thì sao?

chủ nhật này hả chấn?mấy giờ đi?cho Chuya đi cùng được không?>:D< có gì alô Chuya biết nha:-c

Mình đi với nghe Chấn, Mình đang hẹn Anh Tài Nu nu đi chung Chủ nhật này vậy hẹn nhau rồi đi luôn nhe. Hy vọng mọi người đi đông cho vui.
Trantantai hẹn mình đi thả chim hồi nào pó tay , nhưng chơi luôn chủ nhật này mình đi được đem 4 em đi , tại chưa thả mấy em này bao giờ 60km không biết về không hii , nuôi là phải thả mà thả là phải chịu tổn thất như vậy mới vui à ha..

Chấn PG

Member
Được 4 người rồi, có người nào hưởng ứng nữa không vậy anh em? :D :love struck: :love struck:

trantantai

Active Member
Trantantai hẹn mình đi thả chim hồi nào pó tay , nhưng chơi luôn chủ nhật này mình đi được đem 4 em đi , tại chưa thả mấy em này bao giờ 60km không biết về không hii , nuôi là phải thả mà thả là phải chịu tổn thất như vậy mới vui à ha..
Anh nói hẹn anh Vũ Anh đi ngã ba Vũng Tàu mà chưa đi được nên em cũng hẹn anh chủ nhật tuần này đi mà anh chưa đọc hả? nhưng mà nếu chưa hẹn mà gặp cũng hay chứ sao, rủ Vũ Anh đi luôn nha anh. Chủ Nhật này em sẽ đi tới Gầu Dây luôn, chắc chỉ gặp nhau ở ngả ba là em đi. vì từ Hóc môn nên sẽ đi đường quốc lộ 1K ra nga ba Tân Tạo, hẹn gặp tại ngã 3 VT thôi.

Được 4 người rồi, có người nào hưởng ứng nữa không vậy anh em? :D :love struck: :love struck:
Hôm đó mình đi không được nhưng muốn gởi chim đi được không Chấn? Cũng khoảng mấy em chim tơ thôi.:D:D:D:D

Chấn PG

Member
Ok sẵn sàng mà boyquay676 :D, vậy hẹn anh taitainunuHàng Xanh, còn anh trantantai thì ở Ngã 3 Vũng Tàu nha.

Còn anh vuanh thì chưa biết được. :sick:

Còn VINHTOAN.Q11 thì sao hả bạn, có đi thả chim với anh em không?:D

trantantai

Active Member
Mai anh Bình có đi không ta, ngả 3 Vũng Tàu được đó nếu bận thì em mang đi cho

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu

Ngày mai mình gửi 15 chiến binh cho Chấn PG tham gia chuyến tập huấn Ngã 3 Dầu Giây. Hi vọng tất cả đều như kế hoạch :D !

Chấn PG

Member
Hôm nay tổng kết thì có 6 anh em tham gia là: Chấn PG, chuyachuya, anh taitainunu, anh trantantai, VINHTOANQ.11, anh vuanh, số lượng chim thì tối mai mình sẽ cập nhật và post hình sau. :D

Hy vọng chuyến đi tập huấn Ngã 3 Dầu Giây thành công tốt đẹp, chim ai cũng về đầy đủ. :D :love struck:

vuanh

Member
Hởi các anh em, vì đường hơi xa, mong rằng các anh em đi đúng giờ nhé. Chim ai cũng về là cái chắc. Bồ câu về hết được hay không thì chưa biết nhé. Hehhehe. Có bạn nào tham gia nữa không, nhanh chân lên.