• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TÔMA mới !

vanglai213

Active Member
bác manty có đọc được thì chắc là cũng đang hí hửng vì sướng lắm đây nhưng không biết thế nào,Bác lên ghép em này với 1 em MC cái ngay nha,thứ nhất để cún dễ hòa đồng thứ 2 để cún có cảm giác đến nơi mới an toàn không lo lắng vì cún đó quá to mà MC lại là giống dữ,cần phải khắc chế tinh thần nó lại không là rất khó thân thiện với nó>có khi chó cái lúc đầu phản ứng cắn nhưng sẽ quen dần thôi ..chúc bác manty nuôi em này tốt và sớm có cún con,em nhìn kết quá>nhất bác rồi đó

Một em H'Mông tuyệt vời , đến bao giờ thì giống này mới phát triển tại miền Nam đây ( sài gòn ) :D

N.K.A

Member
Vườn cây cảnh Tràng An, bên kia chân cầu Vĩnh Tuy của trại chủ Trí manty bạn nhé! :wel:
Thx anh KC, em đã đoán ra phần nào nó sẽ về đấy. $-) $-) CN này lại Tràng An thẳng tiến Dog Eye