• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

susu xấu gái

susugo

Member
show hình bé su xấu gái ra mắt mọi người nhé, bé su sinh tháng 9/2009 tại nhà a HùngPhongBT ^^!
xin mọi người cứ đánh giá thoải mái trên tinh thần vui vẻ.
có show off nào thì cho bé su tham gia để kiếm mấy anh trai làm quen bé su nhé hehe !!!
mấy nay bé su bệnh với chảnh chẹ quá ko chịu ăn gì hết, toàn ăn lặt vặt , ốm nhách !

Chi123

Member
nhìn cưng như vậy mà xấu à? Bé dễ thương lắm, mong bé hết bệnh.

susugo

Member
nhìn cưng như vậy mà xấu à? Bé dễ thương lắm, mong bé hết bệnh.
thanks. su nó bệnh nó chằn với chảnh lắm bạn, đụng nhẹ nó cái là nó giận, bỏ ăn, sợ nó luôn.
xấu đâu mà xấu, dễ thương vậy mà, cái váy bạn mua ở đâu vậy
thanks.váy mua ở mấy chỗ pet shop bán đồ ăn cho cún đó bạn, váy đó bán nhiều mà. đang tính bữa nào rảnh qua bên Q4 ABC pet mua đồ tết cho nó nè, thấy bên đó bán có vẻ nhiều lắm mà giá ko cao như PET shop VVT.
Nhìn bé này làm mình lại nhớ tới PhiPhi....Bé PhiPhi cũng xinh như bé này.:(
Phiphi bạn bị sao thế! Susu giống Phiphi nhà bạn thì khi nào nhớ Phi thì lên nhìn su cái cho đỡ buồn nè:nerd:. ko thì dắt bé nào qua nhà su chơi với su cho vui hihi:)

quanthucha

Member
chào susugo , cún bạn dể thương lắm , và bạn dạy em nó đi vệ sinh đúng chổ được chưa ?

susugo

Member
chào susugo , cún bạn dể thương lắm , và bạn dạy em nó đi vệ sinh đúng chổ được chưa ?
chào!
mình cho e nó ngủ buổi tối trong nhà inox có lót nệm, e nó ko đi vào nệm chỉ đi ra ngoài thôi.
còn khi thả ra ngoài là e nó muốn đi àh, bắt ra đường cho e nó đi xong mới cho vào nhà, ko là e nó cứ đi ra nhà mỗi nơi 1 ít :wall:
mình cũng đang tìm hiểu vài cách để dạy e nó đây!

Bé xinh và trông lanh lợi ghê! Bạn đừng nên cho em nó ra đường đi vệ sinh nha không tốt vì gần nhà mình có 1 em chó ra đường đi toilet bị xe hun ( chó nhỏ người ta không thấy nên quẹt lun), với lại nó ra đường nhìu đâm ghiền khó kiểm soát lắm! Mình cũng nuôi bé chihuahua, dọn vệ sinh cũng nhẹ nhàng lắm, làm riết rồi quen hà! Chúc bạn và bé Susu luôn vui vẻ!

quanthucha

Member
chào!
mình cho e nó ngủ buổi tối trong nhà inox có lót nệm, e nó ko đi vào nệm chỉ đi ra ngoài thôi.
còn khi thả ra ngoài là e nó muốn đi àh, bắt ra đường cho e nó đi xong mới cho vào nhà, ko là e nó cứ đi ra nhà mỗi nơi 1 ít :wall:
mình cũng đang tìm hiểu vài cách để dạy e nó đây!
cho nó ra đường , coi chừng cẩu tặc nhé . cẩu tặc làm lẹ lắm , 5 giây , nó lượm của mình hết 3 em chihuahua ngay trước mặt . còn cách dạy mình đả hướng dẩn bạn rồi , thử xem .
chúc bạn vui , nhớ chích ngừa cho cún đầy đủ nhé .