• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Susu và đàn 3 chú cún vừa sinh ra đời ^^

andyaus155

Active Member
Và đây là những thiên thần bé nhỏ vừa ra đời ^^

Bé út vừa ra đời

Chị cả và anh 2

Và hình chụp cả 3 chị em ^^

Các bé sinh ra sau 1 ngày, bé nặng nhất là 450gr, bé thứ 2 nặng 420gr và bé thứ 3 còi hơn tí 350gr ^^

tenchil

Member
Nhìn yêu quá :p Em thích tụi chó, mèo con lúc mới sinh lắm, đứa nào đứa nấy mũm mĩm, mắt nhắm nghiền, mũi và miệng hồng hồng trông ngộ kinh khủng :D

phenmaleat

Active Member
bốn mẹ con nhà này sinh quá cơ.súu xinh đẹp thật là tài giỏi khi đã sinh ra 3 nhóc tuyệt vời

andyaus155

Active Member
chúc mừng Andy nhé, tụi nhóc dễ thương quá đi mất
Hì cám ơn tuanson nhé. Tụi nhóc lớn nhanh dã man, ăn xong ngủ tít mít nên SUsu chạy ra ngoài chơi tụi nó cũng không biết Dog Eye

andyaus155

Active Member
Hôm nay tụi nhóc được 4 ngày, update 1 số hình. Mới 4 ngày nhưng tụi nhóc đã có thể lững chững bò trên 4 chân rồi chứ ko phải trườn như lúc mới đẻ ^^

duc_NA

Member
bạn ở chỗ nào hn thế, mình ở minh khai thấy buổi chiều có ông dắt 2 em rất giống cún nhà bạn, không biết phải không

andyaus155

Active Member
Susu co ve kheo',biet cham con nhi,lay tay om om nua chu,nhin may be' thay' yeu doi hon :-x
Hì susu bình thường nhìn hiền lanh, nhõng nhẽo như con nít mà có con cái khác hẳn ^^.
Năm nay ông nội mình mất nên Tết không được đi chúc tết nhà ai, ở nhà ngắm tụi nhóc mãi không chán ^^

Mình ở Vương Thừa Vũ, gần Ngã Tư Sở bạn ạ.

andyaus155

Active Member
Hôm nay tụi nhóc được 22 ngày tuổi chụp ít hình nào ^^

Đực béo chưa có tên ^

Cái lớn nhất (tên Bông)

Cái út tên Emi

Và hình 3 chị em ^^