• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

SuSu MiniaturePinscher cùng những người bạn (CLB minpin)

Supermeo

Member
mình xin chào toàn thể anh em trong diễn đàn , hiện mình đang rất quan tâm đến giống minpin
giống chó này đang rất ít người quan tâm ở VN các con giống 80% là bị lai với chihuahua hay các giống chó khác, quan điểm về minpin (ở VN gọi là fox chưa thực sự rõ ràng , càng nhỏ càng xịn....)
mình tìm và rất cần ae cùng niềm đam mê minpin
yahoo :alo_supermeo hay sđt 0978653333 hay có link FB ở dưới chữ ký :D

sau đây là ít hình của thằng cháu nhà mình hiện đượn hơn 2 tháng tên Su, đã tìm rất nhiều và lâu nhưng chỉ ưng ý được với Su :D
http://forum.vietpet.com/107673-min...yen_mo-ha-sinh-ngay-22-3-2012-duoc-2-cun.html (đây là lai lịch xuất sứ của cháu nó, cháu nó là em đực màu đậm ạ)

những bước chân đầu tiên về nhà mới :-??
mặt buồn nhớ mẹ
được 1 lúc làm quen xong bắt đầu nghịch
hôm đầu tiên đi chơi hớn hở lắm
bé mà cũng tập show tý dáng ạ

đi off nào
tò mò quá...............
rất thích chơi đùa với các bạn cùng trang lứa
tấm ảnh mới hôm đi off với anh em , tranh thủ tự sướng show 1 tý , hiện cháu được 2 tháng 20 ngày

_xicalo_

Member
giống chó này đang rất ít người quan tâm ở VN các con giống 80% là bị lai với chihuahua hay các giống chó khác, quan điểm về minpin (ở VN gọi là fox chưa thực sự rõ ràng , càng nhỏ càng xịn....)
em rất đồng tình vs wan điểm của anh

Supermeo

Member
off ở đâu mà đông vui thế bạn ơi ?
bạn có dùng facebook ko , nếu có hãy vào fb dưới chữ ký của mình :D
hiện hội chưa có địa điểm off nhất định , đang kiếm chỗ nhất định để thuận tiện mà chưa có

khongaibiet

Member
bạn có dùng facebook ko , nếu có hãy vào fb dưới chữ ký của mình :D
hiện hội chưa có địa điểm off nhất định , đang kiếm chỗ nhất định để thuận tiện mà chưa có
fcb nhà mình bị khoá ko vào được .

mytime91

Member
con của anh dáng rất đẹp,em rất thích màu lông vàng bò thế này.
em đã đi xem nhiều nơi nhưng chưa ưng ý đc bé nào, anh có biết chỗ nào mua chỉ cho em với. Em cám ơn ạhh:)

Supermeo

Member
con của anh dáng rất đẹp,em rất thích màu lông vàng bò thế này.
em đã đi xem nhiều nơi nhưng chưa ưng ý đc bé nào, anh có biết chỗ nào mua chỉ cho em với. Em cám ơn ạhh:)
mình đã kiếm nhiều nơi , mấ nhiều thời gian lắm , đến bây giờ mới tìm đc bé gọi là ưng :D

marl20

Chào các bác ! E ở hà nội muốn mua một e minpin mong các bác chỉ giáo e với ! Có thể pm giá cho e đc ko ! E thích nuôi chó nhưng chưa nuôi loại này bao h ! Thank các bác