• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sunny Berega Turi Vs Gau Bong ( puppies 50 days old )

kubikubi

Member
Công việc lu bu nên bây giờ mới cho ảnh mấy bé nhà mình lên được, các bé sinh ngày 25/8 gồm 6 em ( 3 đực và 3 cái ) đáng lẽ quân số là 9 nhưng 3 em đã ra đi vì sơ ý của mình. Đàn cún này mình rất ưng ý vì có dòng máu Nga từ bố Sunny nên mầu mảng và khung xương tương đối ok. Thôi chả dài dòng nữa, hình ảnh sẽ nói lên tất cả >:D<.

Ps: chú Tuấn vào nhận hàng nhé.....hehe:x

Trước tiên là ảnh bố mẹ các cháu.
Xin phép mượn ảnh Sunny bên chú Tuấn và bên Rottweiler miền Bắc nhé:x

Còn đây là Gấu mẹ;)

Và cuối cùng là đàn con>:D<

kubikubi

Member
Thanks chú Tuấn nhé! Mấy hôm nữa chụp từng em show nhìn rõ hơn chú ah! Thế Sunny nhà chú dạo này có kiếm được nhiều em chân dài không chú, hehe;)

kubikubi

Member
Post ít ảnh mới các Puppies:))
1/Đực đầu đàn;;)

2/Anh hai ;D

3/ Anh Ba ::)

4/ Chị Cả 8)

5/ Chị Hai ;)

6/ Em Ut 8)

Này thì Im Này............con này là giống chó gì vậy anh kubikuki ơi.............??????????????????

kubikubi

Member
Này thì Im Này............con này là giống chó gì vậy anh kubikuki ơi.............??????????????????
Hehe, giống này là giống chó lạ anh ơi, mới lai tạo ra, dạo này anh bận quá ah mà ít thấy lên 4um?:-??

kubikubi

Member
update ít hình ảnh các bé đc 2,5 tháng tuổi, mọi người đánh giá nhé!