• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

sumi,chow chow 1 đẳng cấp khác biệt

GumGum

Member
bạn mua ở Qych ps hay ở đâu vậy?
mình cũng đang nghiên cứu mua 1 bé ở Qych ps mà ko biết có chỗ nào chất lượng chow chow hơn ko?
mình mua chó của Qych pet về chết lồi mắt luôn,nếu bạn thích thì xin mời

cocbaby

Member
Bé này lai ta b. nhé :))
@a Hiếu: Sumi nhà a buộc vào xe có kéo đâu mà dám cho vào box nè. Hối lộ e ngay hôk méc a Giang byh :))
ai bảo em nó lai ta,vở vấn nói mất hết giá con sumi nhà anh,nó chính gốc là chó ta đây( chuẩn men ) he he anh có minh chứng chow chow kéo xe rồi nhé,lên face clb mà xem

kid1989

Active Member
Con này có thuần đâu mà :)) Nên lưỡi ko tím con này lưỡi hồng về nhà ông Hiếu béo toàn đổ lọ mực tím bắt nó uống lưỡi mới tím dần chứ con này trước con bố là con chó ta cạnh nhà mình còn con mẹ thì là chowchow nên mới ra đc con mõm dài này đấy chứ :))

cocbaby

Member
Con này có thuần đâu mà :)) Nên lưỡi ko tím con này lưỡi hồng về nhà ông Hiếu béo toàn đổ lọ mực tím bắt nó uống lưỡi mới tím dần chứ con này trước con bố là con chó ta cạnh nhà mình còn con mẹ thì là chowchow nên mới ra đc con mõm dài này đấy chứ :))
chỉ em hiểu anh:">...................................