• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sucam và sydney (toypoodle về quê đón TẾT)

tuanpham

Member
Tết năm nay mình không đi gởi Sucam cho dịch vụ chăm sóc vì không nỡ xa em nó. Thê là chủ chó cùng nhau khăn gối về quê đón tết. Một vài tấm hình gởi đến các bạn xem cho có không khí ngày xuân.

Khuyến mãi thêm em Sydney, tên này quậy quá nên chẳng tạo kiểu gì được hết

rất đẹp và rất ý nghĩa đó bác tuanpham, mấy tấm bé Sucam tạo dáng đúng nhìn hay quá, đúng là chủ tốt thì cún đẹp, lông mấy em rất đẹp bác ạ!!!

2 bé nhà anh xinh quá. thật là ngưỡng mộ... e cũng đang tìm mấy bé này để dinh về nuôi nhưng toàn màu vàng thui màu trắng mà chuẩn khó kiếm quá anh ạ

tuanpham

Member
Hi NDrock2610, bạn ở Bến Tre ảh? Tiết lộ chút xíu, mấy đứa nhỏ về quê ăn Tết là ở Bến Tre đó.

trời ơi đẹp quá? Uớc gì mình có 1 bé như vậy? Mạn phép cho hỏi bạn mua 2 em này ở đâu vậy???

leanh8

Member
ui đẹp quá, lần đầu tiên thấy giống chó này màu trắng, đẹp thật nhưng chăm sóc chắc khó hơn bạn nhỉ

tuanpham

Member
Chăm sóc cũng bình thường thôi bạn ơi. Giống này màu trắng cũng dễ kiếm mà. Màu chocolate mắt nâu, mũi nâu khó kiếm hơn ấy chứ.

Sucam nhìn cái mặt lúc nào cũng thấy ướt át tình cảm ghê, thương nhất Sucam ở cái tình cái nghiã với chủ của mình..bí bo nhà mình cũng được 7-8 phần..nên thương lắm..chúc cho 2 chủ tớ luôn luôn gắn bó nhau ..

tuanpham

Member
Cô Phượng ơi, Bibo nhà cô cũng tình cảm lắm chứ, có điều con trai không như con gái. Hơi có phần lí lắc, không ỉu điệu như con SU nhà con.
Tết về quê con Su nó lười ăn quá, suốt ngày chỉ lo đi theo con không thôi.