• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Su :x

mitngoc

Member
Em Su này tớ đón từ nhà bạn meo nhim đây :love struck: Ảnh chụp lúc em ý mới được mang về :love struck: Eo ơi nghịch khủng khiếp luôn ý :blusshing: Giờ em ý đã lớn, để hôm nào trời nắng đẹp sẽ mang em ý ra tác nghiệp :blusshing:

:love struck:

Yêu Su vô cùng :love struck: Sushiii :love struck:

ruồi bẹp

Active Member
ah ah tớ nhớ em này
hôm đó nhìn ảnh tớ chú ý ngay em này, cái mặt nhìn lành lạnh tưng tửng yêu lắm cơ.
mèo mướp thì khôn lắm đấy, chúc em hay ăn chóng lớn nhá

Hihi, cùng tên với Su nhà tớ. Chỉ có điều Su nhà tớ là lấy từ Chinsuuu. Cái mặt yêu yêu..

mitngoc

Member
Su nhà mình là sushi.. Cứ gọi sù sì sú si là nó kêu ngheo ngheo ngay. Yêu lắm! Sắp tới mình sẽ nuôi thêm 1 em cho vui cửa vui nhà. Ngày trc nghĩ nuôi mèo thì ngại vì chăm mình còn chưa xong nói chi chăm mèo. Thế nhưng mà từ ngày Su ở với mình thì mình đã thay đổi hòan tòan suy nghĩ.. Nhiều hôm bực bội trong người, về đến nhà thấy Su vo ve bên cạnh là hết bực, quay ra nghịch với nó luôn... Yêu lăm! :x :x