• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Su Mô nhà em đơi hi hihi

E mới lấy bé này về ạ hih i mới 3 tháng tuổi nặng 6,2 lạng . Nghịch như ranh ý hi hi

ktx1108

Member
hihi bé tí mà đặt tên sumo tưởng đâu em nào khổng lồ lắm :D biết đứng bằng 2 chân sau nửa kìa , vui nhẩy :p

my_lucky

Active Member
nghịch và đáng yêu thật đấy, chúc mừng bạn có cún yêu nhé.Thân!

saoda

Cún nhà bạn đẹp thật đấy. Mình cũng mong có 1 em như vậy lắm. Bạn cho mình hỏi bạn mua em ý ở đâu đấy, bao nhiêu tiền. Mình mới biết về chó chihuahua này nên chưa có kinh nghiệm. Mình thấy bạn ở HN nên tiện hỏi :D

hi bạn saoda: mình mua bé này của a longhanoi88 , nhà anh ý ở Gia Lâm ý, bạn có thể vào mục mua bán , anh ý có bán . Chó nhà a ý vừa đẻ đó ko biết là đã bán hết chưa? Bạn có thể gọi cho anh ấy sớm nhé. Ở HN mình thấy mua đc chi hu hu thật là khó hic hic

saoda

Cảm ơn bạn nhé, mình sẽ cố gắng kiếm được 1 em đẹp và dễ thương như em của bạn :)

kikiki

Em cho con chó tiêm phòng di nhé,nhà anh cũng có một chú chi hua hua 7tháng tuổi :D

e vừa cho đi tiêm , lúc mua về đã tiêm 1 mũi rồi nhưng e lại tiêm lại từ đầu. Mà 500k/ lần tiêm e sốc quá hic hic