• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Snoop nhà em,mọi ng` cho ý kiến

atula

Active Member
tiền mua đồ ăn trên đó cho nó có = 1/4 ở nhà chắc táng toàn cơm rang cho Snoop nên gầy như này e mong hết nhanh 3 tháng về tẩm bổ cho nó mà ở đấy nguy hiểm quá hôm qua bố Snoop vừa cắn con becgie rồi bị cắn lại xước cả mặt sợ đc 2 tháng nữa chắc bị cắn hỏng hết nguòi
Nếu ăn uống kém quá em chịu khó một tuần 2 hoặc 3 lần lên thăm nó bồi bổ cho Snoop it thịt bò hoặc trứng vịt lộn em à.Chúc bé mau về nhà tham gia hội .

HieuSnoop

Member
Trông gầy đi mà khoẻ với gấu hơn hồi ở nhà rồi a ạ,tiếp xúc với đủ thể loại nên bạo hơn rồi, chủ nhật tới này có off tiếp k a? E cố gắng cho Snoop đi off 1 hôm

atula

Active Member
Trông gầy đi mà khoẻ với gấu hơn hồi ở nhà rồi a ạ,tiếp xúc với đủ thể loại nên bạo hơn rồi, chủ nhật tới này có off tiếp k a? E cố gắng cho Snoop đi off 1 hôm
Chủ nhật này off em à .Nhớ cho Snoop đi nhé.

HieuSnoop

Member
cắt phải mang SNoop đến chỗ cắt mà e k có thời gian a ạ lúc mình đi đc thì bác sỹ thú y bận,lúc mình k đi đc thì bác sỹ thú ý lại rảnh nên chắc đợi hết tháng 4 này thi học kỳ xong rảnh mới cắt tai đc cho nó a ạ

fuongly025

Member
bé này nhìn đầu gấu ghê..thích thể.^^. em là em thích những em cao hiếu chiến..mừng chủ thớt có cún đẹp.:)

HieuSnoop

Member
:(( sở thích của e khác hẳn của a đó e thích những e béo lùn cơ nhưng ở dưới đó ăn ít quá nên người gầy gò toàn cơ là cơ k có thịt k có mỡ trông như Bully ''sida'' =))

:(( sở thích của e khác hẳn của a đó e thích những e béo lùn cơ nhưng ở dưới đó ăn ít quá nên người gầy gò toàn cơ là cơ k có thịt k có mỡ trông như Bully ''sida'' =))
Nhìn Snoop của em trông chiến phết đấy chứ :D :D hay bao giờ cho cắn phát đi