• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Siu mới về nhà, ra mắt ae nè

tee

Member

rất hân hạnh đc làm quen với toàn thể các bạn vietpet và đặc biệt là chủ của các toydog kute :x

Thêm bé Mít

:x:x:x

Trời ơi, con pug, nhìn mặt thấy ghét quá đi mất. Mau ăn chóng lớn nhé các bé iu.

TuanGeo

Pug trắng bạn mua ở đâu đẹp vậy? Mình cũng muốn mua 1 con mà tìm chưa thấy chỗ bán.

tee

Member
Hiếm lắm, pug bt thôi ngoài bắc đã ít rùi, em Siu nhà mình màu độc khó kiếm lắm :D chia vui đi

tee

Member
3:-O Ăn như con heo béo lắm rồi zời đất ơi 3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O

_Mèo_

Member
huầy làm sao mà nó chịu nắm im cho bạn vuốt ve thế, mà nó là girl hả bạn.Mình có em hot girl fox mà đanh đá quá, chỉ thích ngặm chân chứ không thích vuốt ve.:(

tee

Member
huầy làm sao mà nó chịu nắm im cho bạn vuốt ve thế, mà nó là girl hả bạn.Mình có em hot girl fox mà đanh đá quá, chỉ thích ngặm chân chứ không thích vuốt ve.:(
^^! 2 e đều là hotgirl hít bạn ạ, em pug Siu lúc nó dậy thì tàn phá dã man lắm, chụp lúc nó ngủ đấy chứ, còn em Mít kia thì cũng đanh đá nhưng đc cái khôn ngoan nói gì cũng biết $-)