• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sinh Nhật lần thứ tư VP Hải Dương- Lời cám ơn chân thành.

liemhitle

Member
Bóp thế này bố ai chịu được....
hi hi giờ ảnh này mới post thì phải , nhìn mặt lão đại thấy ghét ghê , ko biết là vội đi đâu mà vừa bắt tay vừa cắm đầu cắm cổ lao đi thế =)) hay lại tăm tia thấy em nào cute nên vội xuống ngay để chém gió , :p mà anh Đại nên đổi nick name là Đại Phong đi %-(

chanphuong

Member
tùng ơi anh nhìn toét mắt mà không thấy lão Đại lùn HP đâu nhỉ . hôm đó em bỏ quên lão ở nhà hả , nhớ mấy anh em HP, HN quá cơ, nhất là lão Cương phệ :D hôm đó mình cũng có mặt ở hd nhưng vì công việc bận nên ko tham gia đc tiếc quá

Đây là Cương phệ và con trai Eros từ trại Sonnguyen, 14 tháng tuổi.
Có cả hai chú em lực lưỡng TQTrung và LinhTG đi cùng mà vẫn còn sợ nó đánh con trai mình....hi.......

Hôm nay mới có thời gian ngồi đọc hết và viết bài. Sinh nhật của clb vietpet HD lần này thế là cũng tương đối chọn vẹn và vui vẻ theo cảm quan của mình. Cảm ơn tất cả ACE các clb các tỉnh đã về tham dự và chung vui cùng với clb vietpet HD. Cảm ơn tất cả các ACE trong clb nhà mình rất là nhiệt tình, tâm huyết và máu lửa để tạo lên một bầu không khí sôi động và đầm ấm cho buổi sinh nhật ngày hôm đấy. Dư âm đến bây giờ với mình vẫn còn... Hy vọng rằng vietpet HD mình sẽ luôn luôn phát triển và đoàn kết.
Chào thân ái và quyết thắng!:D:D:D

[/COLOR]

Hai ông này xài toàn nước lọc !

Tiếc quá hôm qua không ở lại được cùng AE làm vài chén.... Chúc AE Vietpet Hải Dương nói riêng và AE Vietpet nói chung luôn đoàn kết, phát triển.
Xin trân thành cảm ơn sự đón tiếp ân cần của AE.

Anh ơi uống nước lọc mà sao nó vẫn phê, chắc tại vui quá đấy Bác nhỉ. khà khà :D:D:D
Lần sau tổ chức mời Bác về là Bác không được... như thế đâu đấy nhé. Lần sau cho anh uống "nước lọc của Hải Dương" xem Bác có say không nhé. khà khà:D:D:D

Giờ này mới hoàn hồn khi thoát được sự tiếp đón quá ân cần và cực kỳ chu đáo của Tập thể anh chị em Vietpet Hải Dương. :D

Một lần nữa xin được cảm ơn tập thể anh chị em thành viên Vietpet Hải Dương nói riêng và tập thể anh chị em thành viên Vietpet tại các Tỉnh thành trên cả nước đã về tham dự và đóng góp vào sự thành công của sinh nhật lần thứ 4 của Vietpet Hải Dương.

Chúc Vietpet Hải Dương luôn vững mạnh, tiếp tục là một trong những lá cờ đầu của Diễn đàn Vietpet nhé.

Chúc vui! Thân ái./.
Xin cảm ơn đồng chí bạn. Hy vọng phong trào của vietpet Hải Dương sẽ cố gắng duy trì và phát triển tốt.Chính ra nhìn ảnh tôi và ông cũng phong độ đấy chứ nhỉ.
Đồng chí bạn đi đâu cũng nhiệt tình... cứ duy trì thế nhé... hihihi:D:D:D
Xin cảm ơn!

Xin chúc mừng Sinh nhật VP Hải Dương..chúc cho VP Hải Dương luôn phát triển bền vững

BR
Xin thay mặt ACE vietpet Hải Dương cảm ơn đồng chí Sơn Nguyễn nhé. Lần sau nếu tổ chức là Bác không có lý do gì... nữa đâu đấy nhé. Chuẩn bị tinh thần anh em ngoài Bắc vào oanh tạc Miền Nam Việt Nam đấy. hihihi :D:D:D:

em chúc VP HD ngày càng lớn mạnh,đoàn kết.em cũng rất cảm ơn tấm lòng thịnh tình của anh em VP HD dành cho anh em các tỉnh ^_^ trong lúc em vui quá có điều gì sai thì bỏ quá cho em nha ^_^ nhất là anh Kim Cương và anh Long
xin cảm ơn đồng chí Phạm Huy Hoàng!
Chú không phải lo đâu, tại anh cũng... và cũng sai mà lên không phải lăn tăn đâu khà khà:D:D:D: Anh nghĩ Kim Cương cũng vô tư thôi. khà khà:D:D:D
Nhưng mà hôm nay CÔNG AN THÀNH PHỐ HẢI DƯƠNG vẫn đang điều tra xem ai lái xe Toyota Hilux mang BKS 14XXXXX cùng với một đồng chí XXX Hải Phòng biểu diễn trên đường Thanh Niên.... khà khà :D:D:D

Mấy hôm bận việc nhà...Giờ mới xong.Thanks AE các tỉnh đã pots hình & gởi những lời chúc tốt đẹp đến AE VIETPET HD!!!!!
AE nào còn hình thì pots tiếp lên nhé!Thanks!

Thay mặt ACE VP HP xin chân thành cảm ơn sự đón tiếp rất nồng hậu,rất chu đáo của ACE vietpet HD, xin chúc cho anh chị em VP HD ngày 1 phát triển lớn mạnh tạo ra 1 sân chơi bổ ích vui vẻ đoàn kết.

anh Longcongtuhd : Anh ơi anh xem thế nào chứ hôm đấy chị nhà bảo anh hát song ca hơi bị hay và tình cảm đấy nhé :D:D[/QUOTE]

Xin cảm ơn chú Tùng cùng anh em HP nhé. Anh về tím hết sườn rồi. khà khà :D:D:D
Mà lần sau không được làm cascader đâu nhé. hihihi Anh nghe nhiều, xem rồi . Nhưng hôm đấy mới thấy được tửu lượng của chú. "quả là lợi hại và bái phục..."
Xin cảm ơn!

Xin thay mặt anh em ROTT MIỀN NAM cảm ơn chân thành tới CLB VP HD cũng như anh em các tỉnh phía BẮC (QUẢNG NINH,HẢI PHÒNG) đã tạo ra một buổi sinh nhật hoành tráng và đầy ý nghĩa.....Chúc CLB VPHD mỗi năm mỗi phát triển mạnh mẽ......
Thay mặt ACE vietpet HD xin cảm ơn đồng chí An và tấm lòng của anh em rott Miền Nam.
Phải nói đồng chí An uống khá tốt và nhiệt tình...:D:D:D
Hẹn gặp lại!

Bóp thế này bố ai chịu được....
Bác chủ nhiệm clb vietpet HD bọn em, ngày nào cũng tập đẩy tạ và bóp quả tennis đấy bác ạ. khà khà :D:D:D Bác đấy ngày nào cũng rắt hai em rott cũng một lúc đi tập thể dục đấy. khà khà:D:D:D

Phi Anh

Member
Chú Duy cười hơi tươi đấy.
Rượu hôm đấy uống cũng ác liệt đấy. cứ thế mà phát huy nhé :D:D:D:
Đồng chí bạn hôm nay mới tỉnh rượu à? :D:D:D
Cô bé này nhẽ ra hôm ấy mình tặng hoa, nhưng chú Duy trẻ khỏe nhanh chân hơn nên tranh mất của mình...=))=))=))

Phi Anh

Member
Mấy hôm bận việc nhà...Giờ mới xong.Thanks AE các tỉnh đã pots hình & gởi những lời chúc tốt đẹp đến AE VIETPET HD!!!!!
AE nào còn hình thì pots tiếp lên nhé!Thanks!
Phát ơi, còn nhiều ảnh lắm mà. A chụp rất nhiều ảnh người đẹp, chú úp lên cho anh em thưởng lãm nào...:)):)):))

sinhngay47

Member
Phát ơi, còn nhiều ảnh lắm mà. A chụp rất nhiều ảnh người đẹp, chú úp lên cho anh em thưởng lãm nào...:)):)):))
Anh sủa đc máy tính chưa thì anh post tiếp đi em đang sửa lại đương mạng dạo này cậm quá:):)