• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sinh Nhật lần thứ tư VP Hải Dương- Lời cám ơn chân thành.

Natalia

Member
Thay mặt ACE vietpet Bắc Ninh cũng xin được gửi lời cảm ơn tới toàn thể ACE vietpet Hải Dương và chúc cho tất cả các thành viên luôn mạnh khỏe để có sức mà chăm sóc thú cưng và phát triển phong trào lớn mạnh hơn nữa. Xin hết ý kiến ạ.

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chúc mừng ace Vietpet HẢI DƯƠNG! Chúc các bác ngày một thành công và thành công hơn nữa! Dù ko được tham dự nhưng cũng như đã có mặt ở đó rồi! Cảm ơn Bác DR GREENVET và ae

sinhngay47

Member
Tiếp theo là Vieipet các tỉnh tặng hoa và cờ lưu niệm chúc mừng Sn lần thứ IV của Vietpet hải dương

longtroc

Member
HOHO<:phinh như anh này là ca sĩ hay hát quan họ mà....................:))......hôm đấy anh đi biểu diễn ở o hải dương hả anh bạch long.....
đúng hôm đấy giọng khàn khong hát được quan họ nên phải nhờ người e đứng lên thế chỗ hát thay ! tiếc quá e a :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) hôm off anh em hải dương tiêp nhiệt tình quá tí quên đường về luôn đấy ....tk anh em hải dương đón tiếp khách nhiệt tình quá

sinhngay47

Member
Up ảnh mỏi quá Hoàng Anh đâu vaòi up phụ anh 1 tay cái hơn trăm ảnh ma phải chon lọc mệt quá=))=))=))=))

anh phát xem tn ảnh tặng hoa chúc mừng và nhận cờ lưu niệm. em đại diện cho ae trong clb golden & labrado Đền Lừ tặng hoa mà sao không thấy ảnh vậy?

anh phát xem tn ảnh tặng hoa chúc mừng và nhận cờ lưu niệm. em đại diện cho ae trong clb golden & labrado Đền Lừ tặng hoa mà sao không thấy ảnh vậy?
Em an tâm sẽ có!Cảm ơn em đã gửi lẵng hoa về chúc mừng!!!

Thay mặt AE HD xin cảm ơn AE các CLB hai miền Nam Bắc,đã nhiệt tình không quản thời gian đường xá về dự sinh nhật VIETPET HD lần thứ IV!!!
Buổi sinh nhật thành công rực rỡ ngoài sự đoàn kết của AE HD , còn nhờ vào chính sự nhiệt tình ủng hộ của AE các tỉnh!Thật vinh dự!!!Một lần nữa xin cảm ơn!Xin cảm ơn!Thanks!!!!!

sinhngay47

Member
chú thông cảm anh có chụp ảnh đâu anh chỉ post ảnh thôi anh đâu biết

chanphuong

Member
[/COLOR]

Hai ông này xài toàn nước lọc !

Tiếc quá hôm qua không ở lại được cùng AE làm vài chén.... Chúc AE Vietpet Hải Dương nói riêng và AE Vietpet nói chung luôn đoàn kết, phát triển.
Xin trân thành cảm ơn sự đón tiếp ân cần của AE.

KimCuong

Active Member
Giờ này mới hoàn hồn khi thoát được sự tiếp đón quá ân cần và cực kỳ chu đáo của Tập thể anh chị em Vietpet Hải Dương. :D

Một lần nữa xin được cảm ơn tập thể anh chị em thành viên Vietpet Hải Dương nói riêng và tập thể anh chị em thành viên Vietpet tại các Tỉnh thành trên cả nước đã về tham dự và đóng góp vào sự thành công của sinh nhật lần thứ 4 của Vietpet Hải Dương.

Chúc Vietpet Hải Dương luôn vững mạnh, tiếp tục là một trong những lá cờ đầu của Diễn đàn Vietpet nhé.

Chúc vui! Thân ái./.

cuongtb

Member
Không ở lại cùng AE Hải Dương làm vài ly, tiếc quá..hẹn AE buổi Off lần sau vậy. Chúc Viêt Pet Hải Dương đoàn kết và vững mạnh

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin chúc mừng Sinh nhật VP Hải Dương..chúc cho VP Hải Dương luôn phát triển bền vững

BR