• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Siêu mẫu da nâu

Ka_sea

Member
Hình của mấy nhóc lúc 1 tháng nè(chạy lung tung khó chụp quá)

ôi đáng yêu quá, có bé tam sắc giống Yubi ghê. Chúc mừng anh Tài, ganh tị ghê ........... :D

ngoalong

Member
Hình của mấy nhóc lúc 1 tháng nè(chạy lung tung khó chụp quá)

Có thằng đen vàng là giống đực kìa! Chắc hơn tháng nay anh Tài sống trong hạnh phúc và vất vã nhỉ! Em đang tìm 1 thằng cu để làm bạn với 2 em gái nhà em. Ước gì có một thằng cu giống như của anh Tài nhỉ! chỉ ước thôi không dám hỏi mua, vì biết chủ nó sẽ không bán hoặc ai đó đã đặt gạch trước rồi.

Chúc anh Tài và các bé luôn khỏe, năm mới hạnh phúc.

Ka_sea

Member
Mấy nhóc ngứa răng và thế là mấy chiếc dép và cái ghế thành nạn nhân

Nhóc nầy có 2 nốt ruồi dưới cằm (mỗi nốt có 1 râu)

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Mấy nhóc lớn nhanh anh nhỉ :D Chắc quậy ầm nhà cả lên :) . Nhìn đôi mắt tụi nó thấy có vẻ lanh lợi và ham giỡn lắm đây . Có dịp anh mang tụi nhỏ đi offline cho vui a nhé :) . Dạo này em bận hàng cuối năm nên bận quá. Rảnh rỗi hơn anh em mình đi "lai rai" cháo cá tiếp :D

Ka_sea

Member
Nhóc kế tiếp thì mũi hồng 4 chân có đốm trắng

Nhóc cuối cùng thì đen vàng có đốm mắt
Và siêu mẫu phọt.... "bà Beck"

uyenisme

Member
mấy nhóc dễ ghét quá anh ơi, hihi, khi nào có dịp gặp nhau anh đem mấy đứa nhỏ theo chơi cho zui nha.

đây là con pop nhà em ảnh chup bằng may kts nên post lâu qua,em post tam 1 cai lên trước.mong các bác thông cảm

Khủng long

Active Member
Có ai ở nhà không ????....P57 đến chúc tết này . Chúc gia đình em Tài An khang - Thịnh vượng - vạn sự như ý nhé .Chúc cho mẹ con Yummy mạnh khoẻ và con đàn cháu đống cho vui cửa vui nhà .

Ka_sea

Member
Hôm nay đã chích ngừa cho mấy nhóc rồi sẽ post hình lên sau cho cả nhà tham khảo
Mấy nhóc đang thay lông

quangtc98

chó đẹp quá,mình muốn sở hửu 1 em như thế lắm
úp cho bạn bán mau lẹ nhé
chúc các bé có chủ tốt bụng mới

Ka_sea

Member
Nhờ mọi người trên 4r tư vấn dùm, làm sao cho mấy nhóc ăn hạt, hay thức ăn sẵn chứ cho ăn theo Yummy thì kham không nỗi nữa (cực quá đi) Cám ơn nhiều

Khủng long

Active Member
Chào nhé.....coi bộ lúc này chú cũng lu bu thế...? 2 năm không gặp rồi còn gì....hôm nào dành chút thời gian gặp mặt tán dóc nhe chú . Cô người mẫu da nâu có khoẻ không ? . Nghe Tài nói muốn dạy cho lũ cún con ăn hạt hả ? Vậy làm thử cách này nhé :
** Hạt thức ăn của chó nhỏ , trước khi cho ăn , cho một chút nước ấm vào ngâm cho hạt nở ra ( hoặc ngâm với sữa tươi hoặc s.hộp thì quá tốt ) rồi cho chúng ăn .
** Nếu chúng nhai được hạt khô thì trộn hạt với pate hộp ( thứ dành cho chó nhỏ í ). Khi quen rồi chỉ cần hạt không cũng được .

Khi chúng quen ăn hạt rồi có khi chúng bỏ cả ăn cơm luôn ấy chứ.....thôi chúc em thành công nhé . Chúc mẹ con Yummy mạnh khoẻ nhé .