• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Siêu Great Dane Bentley của anh Phạm Thắng - Hoa Hậu Quốc Tế !

Cảm ơn anh Thắng ! :) Xin gửi tới anh và mọi người những tấm ảnh tuyệt đẹp của Bentley ! :)

Mời mọi người chiêm ngưỡng : >:D< >:D< >:D<

CHÚC CHO EM BENTLEY SỚM ĐOẠT GIẢI SIÊU MẪU - SIÊU HOA HẬU QUỐC TẾ - RẠNG DANH VIỆT NAM ! ! ! :x :x :x

vanglai213

Active Member
Tùng và Linh xuống tận hà đông thăm cún à ?Chơi em này mới đúng vóc dáng của tùng đấy :)

pumba

Member
đẹpppppppppppppppppppppp quaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Tùng và Linh xuống tận hà đông thăm cún à ?Chơi em này mới đúng vóc dáng của tùng đấy :)
Em cảm ơn anh :) Thật ra em đã mê giống Great Dane này từ rất lâu lắm rồi :)
. . . vẫn đang kiên nhẫn . . . hội tụ đủ duyên với giống chó vĩ đại này . . . và chắc chắn em sẽ nuôi những chú Great Dane "để đời" ;) ;) ;)
Cảm ơn anh ! :)
Thân ! :)

Con Lợn Lòi

Active Member
Không được không được, nhìn bức hình thứ 5 từ trên xuống thấy bác Thắng dạo này cần phải tập trung chăm sóc nhan sắc hơn nữa vào chứ bác cứ tập trung có em nó còn mình thì như xác ve thế kia là không được rồi.
Mà không hiểu sao bác Thắng rất mát tay với mấy em GD mới phục chứ :D

vanglai213

Active Member
Em cảm ơn anh :) Thật ra em đã mê giống Great Dane này từ rất lâu lắm rồi :)
. . . vẫn đang kiên nhẫn . . . hội tụ đủ duyên với giống chó vĩ đại này . . . và chắc chắn em sẽ nuôi những chú Great Dane "để đời" ;) ;) ;)
Cảm ơn anh ! :)
Thân ! :)
Dòng này hiền lành thân thiện nhưng cũng khá bắng nhắng nghịch ngợm .Để ngự trị 1 em GD cũng phải có sức vóc mới được .Tùng cứ thử đi , điều kiện Hà Nội nhà trật không cho phép nhiều người nuôi GD nhưng có trại nuôi loại này là hay nhất đó .

Pham Thang

Member
thổi thêm lửa Great Dane các bạn ơi

Chào Tùng

Ảnh nhìn đẹp đấy, hehe. Cám ơn Tùng và Linh đã up ảnh. Với trái tim yêu Great Dane , A tin tưởng Tùng và Linh sẽ có những Em Great Dane khủng khiếp trong tương lai.
Chúng ta sẽ cố gắng tạo dựng được khoảng 5 em Great Dane cực khủng nặng từ 80 đến 90 kg trở lên tại HN để thỉnh thoảng đi off cho vui. Đồng ý không ACE ???:))=))=))

Đam mê Great Dane !

Em cảm ơn anh ! :) Chắc Chắn là phải như vậy !
gửi mọi người chiêm ngưỡng những "tuyệt tác trần gian" :

yoko1910

Member
Bác thế TG ơi là bác TG ... bác giết em rồi :((.
Nhất định năm sau mình sẽ nuôi lại Great Dane để chung vui với mọi người :D

Pham Thang

Member
Nhiều hình Great Dane Phân Khối Lớn!!!!

Hehehehe. Xin Mời ACE ủng hộ Đại Hội Great Dane cuối năm 2011, hẹn gặp lại sớm !!!

Pham Thang

Member
Thêm hình Bopby mũi đỏ đáng yêu

Thân gửi ACE hình Bopby mũi đỏ đáng yêu của Thắng Văn Quán - một thời đã xa:(:(:(

Pham Thang

Member
Thân gửi Lê

Chào EM

Anh nghĩ là với gen GreaT Dane của nhà A Phong thì E cứ cho ăn cổ gà liên tục hàng ngày ( khoảng 10 cái/ ngày trở lên)và 1/2 đến 1 bơ hạt/1 ngày , nuôi thả thoải mái. 3 tháng tẩy giun Fucaca 1 lần. Tháng tắm 3 lần cho mát mẻ thì đảm bảo sẽ to hơn Bopby trắng của A ít nhất 10 kg và cao hơn 5 cm.
Chúc cho Em sẽ được như ý;);)
HN dạo này ít người nuôi Great Dane quá, chỉ còn vài chú :(:(

Hung.tinhyeu

Active Member
Chào EM

Anh nghĩ là với gen GreaT Dane của nhà A Phong thì E cứ cho ăn cổ gà liên tục hàng ngày ( khoảng 10 cái/ ngày trở lên)và 1/2 đến 1 bơ hạt/1 ngày , nuôi thả thoải mái. 3 tháng tẩy giun Fucaca 1 lần. Tháng tắm 3 lần cho mát mẻ thì đảm bảo sẽ to hơn Bopby trắng của A ít nhất 10 kg và cao hơn 5 cm.
GreaT Dane là giòng chó hiếm hơn nữa điều kiện nuôi loại này cũng khó vì đòi hỏi phải có không gian rộng cho nó vận động nên cũng ít người dám nuôi.

Bol_Le

Member
Chào EM

Thanks anh Thắng.Nhiều khi em còn mua nguyên cái đầu heo về cho e nó gặm cả ngày.:D