• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Show Rot Hải Phòng- ACE cho ý kiến

_DucPham_

Vietpet sponsor
Anh Đức post nốt con jumbo lên đi cho mọi người xem :D à,anh vào topic thành lập CLB Pitbull tham gia đi cho vui :-bd
A post ở trang 3 rồi đó em,con JamBô lúc đó anh chụp đang thay lông nên nhìn hơi gầy và xơ xác,bây h thay lông xong rồi,cũng đã béo hơn trước.Khi nào rảnh anh sẽ post lên.Ok anh sẽ vàotham gia cùng Ae cho vui.hehe

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
dit me.rot nha thang huy nhu lon.ra deo gi.vo van ma.
Thật là không còn từ gì để diễn tả bạn này, bạn nói năng thiếu văn hoá quá, phải chăng đây là biểu hiện sự ghen ăn tức ở rồi, đề nghị các MOD ở khu vực này có hình thức xử lý nghiêm với những thành viên như thế này..Thanks

cocker.fan

Active Member
hehe,e xem được rồi,công nhận trông trong ảnh này em nó không được khủng bằng ngoài đời,nhưng phải công nhận em Rambo là TƯớng của đàn Rot bên trại anh đó! :-bd
@Anh Tùng: anh Tùng liên lạc với BQT ban cái nick vô văn hóa kia đi nhé! >.<

NguoiRung

Member
dit me.rot nha thang huy nhu lon.ra deo gi.vo van ma.
Hehehe ô bạn này mới vào đây, giống tui ngày xưa, ô này chán thật mới lập nick mà đã chửi bậy rồi, chắc kiểu này bị khoá nick khá lâu đấy, nick của tôi còn bị khoá 2 năm đấy. Đây là số đt của ô mà bạn gọi bằng thằng đây 0904678309. gọi thẳng mà chửi làm sao mà khổ thế chửi trên diễn đàn bị khoá nick:D:D:D

cocker.fan

Active Member
Chắc cái nick quang huy kia cũng là người quen trước đây thôi! :-" cháu nghĩ là cháu biết là ai rồi! ;-)

@ A Huy_X125 : anh ơi...em Trung đây...anh alo vào máy em với...sao số anh gọi toàn đang bị thuê bao khác đè nên thế...em TRung 0937188889 nhé

cocker.fan

Active Member
Ô,bên trại mới có thêm 1 em ngao tạng hả a? chắc em này là cái,về để lấy giống với em ngao kia rồi,hihi :D

cho em hỏi là khi rott còn bé mình có nên cho bé tập luyện gì không ?canxi có cần cho bé uống mỗi ngày hay không ?em cảm ơn