• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

show hàng em mun !

otawan

Member
Con mun này mình được chị PhamVuDuong tặng cũng được mấy tháng rồi nhưng giờ mới dám cho nó show hàng :D

lkdh24

Member
Ôi, cái mặt này sao mà giống con Miu nhà mình thế không biết, giống đến 98% luôn đấy.
chúc mèo mun hay ăn chóng lớn nhé :D

thấy chúng nó giống nhau quá, nên hứng chí lôi ku Miu ra làm vài kiểu, khổ nỗi ku em đang ngủ bị lôi dậy chụp ảnh, mặt mũi cứ lờ đờ như chết đói + chụp bằng điện thoài cùi nên thành ra hơi bị dìm hàng em nó.
Chủ Topic cho Miu và Mun kết nghĩa nhé :))

free image upload

image hosting

free image uploader

otawan

Member
zzz nhìn cứ như anh em họ ý nhưng cái quả dáng ngồi với cái mắt lừa tình ý thì ko đỡ được :))

K biết có phải mèo nhị thể đen tuyền + trắng hay có kiểu mặt thế k bạn nhỉ, nhà mình có bé 7 cũng giống lắm ^_^ Mặt thế nhìn đáng yêu và nhiều lúc tớ ngắm nghía mãi k chán. Mắt Mun có phải màu xanh như hình 1 k bạn? Trộm vía bụ bẫm, mình thấy bé lớn thế cơ mà, sao lại có một mẩu otawan nhỉ hihi

Mình chả chụp được bằng máy KTS thẳng mặt bé 7 bao giờ, cứ giơ lên thấy chớp đo sáng nháy đỏ là quay mặt đi mất thoai, có mỗi cái ảnh film bị out nét nhưng mà cũng rõ đặc điểm phết, xem có giống hai bạn trên k nào:

Bé 7 nhà mình k đi ủng, cũng chẳng phải đi giầy, mà vệt đen ở 2 chân sau nhìn y như mặc quần jean và đi giày adidas :))

Yêu các bé mèo quá đi :x

otawan

Member
Mình cũng nghĩ vậy chắc bọn này nó hay có kiểu mặt đấy mình thấy con mèo ở gần nhà mặt cũng nhọ như con của bạn, con miu nhà mình nó ăn nhiều lắm nhưng mà mỗi lần nó kêu đực là nó ăn ít kêu nhiều mà nó kén ăn lắm chỉ ăn thức ăn khô với gan, thịt cá cho nó ăn toàn ế .

hathu08

Active Member
Nhìn Mun nhà bạn làm mình giật mình, nhớ Gấu nhà mình ngày trước.
Đây là hình Gấu nhà mình, bạn xem có giống anh em sinh đôi không nhé

2 thằng giống nhau như 2 giọt nước. Mình mất Gấu 1 thời gian rồi, giờ nhìn thấy Mun nhà bạn lại nhớ thằng bé quá. Giá Mun mà là con trai thì có khi mình đã qua nhà bạn "đòi" về rồi đấy :p
Chúc Mun mau ăn chóng lớn nhé, yêu lắm

otawan

Member
Chia buồn cùng bạn, công nhận là con mun của bạn giống miu nhà mình thật mấy cái chấm trên người nhìn chả khác của nhau là mấy, vậy bạn cứ đợi đi khi nào mèo nhà mình nó đẻ mình sẽ tặng bạn một con !