• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Show bồ câu gà 24/04/2011

dinhvu17

Member
hay quá. mong diễn đàn có lịch thông báo show chim bồ câu các loại để mọi người cùng được thưởng thức.

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Theo các bạn không có tham gia buổi show bồ câu gà thì trong 4 em: em nào nặng cân nhất :thingking:?

ngdeja

Hôm đó chịu khó mình đem con trống ra chắc là được giải nhì cho thể loại BC gà vàng ruì
hahahahaha

ngdeja

Hôm đó chịu khó mình đem con trống ra chắc là được giải nhì cho thể loại BC gà vàng ruì
hahahahaha

đẹp quá mà sao chỉ có 4 em, show này em không biết nên không có đi coi. Hồi trước có 1 cặp màu đỏ con trống 9 lạng rưỡi con mái 9 lạng mà bị hàng xóm chôm mất giờ nhìn lại thấy tiếc quá chừng.

huynhminh30

Mình đang nuôi loại bồ câu này, chỉ mới có 3 cặp sinh sản thôi, đang có 2 cặp con, nhưng BC các bác có 700g thôi, của mình được 900g-1kg. Mình ở Tiền Giang, có dịp các bác cho mình show zí, rục rịch báo nha. Minh 0977889980. Thank cả nhà, chúc mọi người vui vẻ

trantantai

Active Member
Mình đang nuôi loại bồ câu này, chỉ mới có 3 cặp sinh sản thôi, đang có 2 cặp con, nhưng BC các bác có 700g thôi, của mình được 900g-1kg. Mình ở Tiền Giang, có dịp các bác cho mình show zí, rục rịch báo nha. Minh 0977889980. Thank cả nhà, chúc mọi người vui vẻ
Chụp hình lên đi pro, chụp nó đang đứng trên cái cân, nó mà được 1kg chắc dân bồ câu gà TP ào xuống Tiền Giang, tiếp không kịp đâu. Trăm nghe khng6 bằng 1 thấy, hãy chứng mịnh lới nói của mình là sự thật nhé, nếu không thì tui nói cũng được, dễ ẹc:)):)

dysjn

Member
Em có 2 cặp gà, cặp màu đỏ con trống nặng 1kg con mái nặng 800g chim đang ấp và cặp trắng con trống nặng 850g con mái nặng 1kg chim cũng đang ấp.