• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Show bồ câu ấp vú trống

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Chủ nhật tuần rồi, căn cứ cường nhỏ đã show ấp vú mái khá thành công :-bd

Chủ nhật 08/05/2011, căn cứ cường nhỏ lại có ý định show ấp vú trống . Các bạn có chiến binh thì cùng tham gia cho vui nhé! Nhớ tranh thủ đi sớm, coi chừng không còn chuồng show :D !

thangdovebi

Member
ấp vú có rất nhiều loại: bồ câu ta, khủng long lai, gà pháp, hay bồ câu thơ, hỏa tiển, bồ câu nhật ấp vú cũng rất giỏi. Đặc biệt các em thái lan đua gốc ấp vú. hôm trước cuongnho show ấp vú mái loại nào sao chưa thấy hình vậy? chọn loại nào đây?hehe

cuonglchh

Member
Tuần rồi ngày 1.05.2011 mình có đi xem show ấp vú (Thái mái) của căn cứ cuờng nhỏ và vài căn cứ khác (không nhớ tên). Hôm đó mình nhớ không lầm thì rất đông AE xem show, những em Thái mái của căn cứ cường nhỏ thật là đẹp nhưng rất tiếc là không có hình ảnh... Tuần này nếu không có gì thay đổi nhất định mình sẽ đến xem show Thái Trống... hihi.