• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Show ảnh bên lề của các bé mọi người ơi!!!

Hi, mọi người thường xuyên chụp ảnh mèo chắc đều biết, nhiều khi có được pha ảnh đẹp phô dáng, các bé mèo của chúng ta cũng vô tình bị "chộp" đúng những tư thế tếu táo hoặc ngộ nghĩnh, hoặc thậm chí...xấu xí (nhưng mà vẫn đáng yêu :x). Sau đây, tớ xin trình làng vài pha ảnh như thế, mọi người xem xong mong được ủng hộ bằng những bộ ảnh độc của các em mèo yêu khác nhé!

Mèo Xít, đang liếm láp khu vực "k phận sự miễn nhìn" :D, thấy tớ chụp nên la ó phản đối:

Mèo mẹ - giây phút găngxtơ:

Mèo mẹ (khi còn thanh tân^^), đang ăn vụng cây cảnh của papa :-ss (trông cái mặt rất là sợ sệt + vội vàng + đờ đẫn vì thèm cỏ tươi)

tina90

Member
Ui bạn chụp ảnh yêu thế nhìn thích cực ý mấy ảnh này mà cho lên hình ảnh minh họa là hơi bị hợp đấy

hihi, uh, mấy cái ảnh này minh hoạ kiểu truyện tự chế...:p mà bạn có ước mơ giống tớ đấy...suốt hồi bé, tớ luôn nghĩ mh k lấy chồng và mở 1 trại mèo :">

tina90

Member
hihi, uh, mấy cái ảnh này minh hoạ kiểu truyện tự chế...:p mà bạn có ước mơ giống tớ đấy...suốt hồi bé, tớ luôn nghĩ mh k lấy chồng và mở 1 trại mèo :">
Hé hé trong vp này có nhiều người có ước mơ giống tớ và ấy lắm ý nhưng mà không lấy chồng để có trang trại thì nghe lần đầu.Nhưng ý tưởng hay đấy táo bạo:drooling::drooling::drooling: tớ sẽ học tập

ui, đấy là hồi bé thôi, bây giờ thì biết là lấy chồng còn sướng hơn ôm mèo nhiều lần ý...:"> dưng mà mèo vẫn là no.1 khi tớ k có chồng! he he

knoor

Member
Nhìn 2 em nhà bạn trông rất là găngxto nhé! Nhìn ngầu kinh. Vẫn lấy chồng, vấn nuôi mèo, vừa ôm chồng vừa ôm mèo thì sao nhỉ???:p

@ Knoor: ui, thế thì còn gì tuyệt hơn. Hehe, chồng tương lai of tớ bảo vẫn cho tớ nuôi mèo, dưng mà đến tối k đc chiếm chỗ của chồng :D chỉ thế thôi.^^