• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sheryl Dolls - Đại gia đình búp bê đá quý (tầng 2)

beheoxinhxan

Active Member
Không biết ghi thế nào mà chữ "Cô Sheryl" lại biến thành "con Sheryl", diễn đàn lại chẳng cho sửa bài:(( :((

Downcome

Phó nhòm
Hôm nay là thứ 4 rồi con Sheryl ơi. Ảnh đâu? Ảnh đâu?:-w :-w :-w :-w :-w
Sry mẹ bé heo. Mấy hnay cháu bận cong đuôi nên lũ lắm lông ở nhà chưa có được làm mẫu :)|. Cháu sẽ gửi sớm cho mẹ Bông xem hehe. Ranh con giờ hiền dịu lắm rồi, quấn người lắm ớ ;;):x... tình hình cơ hội Bông về lại SG.... khó ah nha :-h:-h ;;);;)<:p

beheoxinhxan

Active Member
Sry mẹ bé heo. Mấy hnay cháu bận cong đuôi nên lũ lắm lông ở nhà chưa có được làm mẫu :)|. Cháu sẽ gửi sớm cho mẹ Bông xem hehe. Ranh con giờ hiền dịu lắm rồi, quấn người lắm ớ ;;):x... tình hình cơ hội Bông về lại SG.... khó ah nha :-h:-h ;;);;)<:p
Đọc câu đầu định nhấn "cảm ơn". Đọc câu sau suýt té ghế x-(x-(. Không cảm ơn nữa, giờ đang [-O< (cầu trời khấn phật) cho Bông đừng quấn chân anh Dao, hãy cố gắng phát huy tinh thần "móng vuốt là sức mạnh" :)) để con còn được về SG với mẹ.

X

xuka3691

Guest
híc, bây giờ mới thấm thía cái câu "con gái là con người ta". bọn nhà e là e cứ thiến sạch, để k phải là con gái, k phải con trai, mãi là con mình

ngudaymuon

Active Member
Hôm nay là thứ 4 rồi con Sheryl ơi. Ảnh đâu? Ảnh đâu?:-w :-w :-w :-w :-w
e nghe đồn tối qua có người chụp ảnh mèo mà chị, chắc sắp up lên rồi, chị Kim đợi nhé. Mấy hôm nay ko thấy chị Ol e tưởng chị sinh rồi cơ :D

Downcome

Phó nhòm
beheoxinhxan;504400 hãy cố gắng phát huy tinh thần "móng vuốt là sức mạnh" :)) để con còn được về SG với mẹ.[/QUOTE nói:
Không có nữa đâu sói ạ :-w. Ai bảo nó đẹp mang ra ngoài nài là toi òi.... gửi trứng cho ác. hehe :-"

beheoxinhxan

Active Member
e nghe đồn tối qua có người chụp ảnh mèo mà chị, chắc sắp up lên rồi, chị Kim đợi nhé. Mấy hôm nay ko thấy chị Ol e tưởng chị sinh rồi cơ :D
Dạo này chị nặng nề rồi,Nhưng mới có 36w thôi, còn ít nhất là 2w nữa mới trèo vào ổ cơ:)). Mà chị nhớ con ranh Bông thật đấy, chả hiểu nó làm gì mà nhớ hơn nhớ chồng khi chồng đi conga tác:))

beheoxinhxan

Active Member
Không có nữa đâu sói ạ :-w. Ai bảo nó đẹp mang ra ngoài nài là toi òi.... gửi trứng cho ác. hehe :-"
Nhìn anh là biết ác rồi:p, nhưng Sheryl thì hiền lành chất phác mà=)). Không nỡ làm thế đâu, Sheryl nhỉ? :-*

Sheryl

Active Member
Tối qua có người ăn uống phè phỡn xong thì kêu nóng, kêu không có hứng kêu con gầy kêu không có đủ thiết bị để chụp. Hừ hừ, ghét thế không biết :(.

Gemma

Active Member
Tối qua có người ăn uống phè phỡn xong thì kêu nóng, kêu không có hứng kêu con gầy kêu không có đủ thiết bị để chụp. Hừ hừ, ghét thế không biết :(.
Kiếm cớ để bữa sau còn qua... ăn uống phè phỡn tiếp đấy mà =)):))

Mimi83

Member
Mè nheo, mè nheo để còn được qua ăn bữa nữa chứ, chú Dao nhỉ?

whitexsnow

Active Member
Em còn đang tính 1/8 anh ra Sg gửi Moon cho mẹ Gem để anh qua thăm thằng bé vì em đi từ sáng đến tối. Nhưng nghe xong câu này chắc phải suy ngẫm lại quá, không khéo lại mất thằng con quý tử :-ss

Gemma

Active Member
Em còn đang tính 1/8 anh ra Sg gửi Moon cho mẹ Gem để anh qua thăm thằng bé vì em đi từ sáng đến tối. Nhưng nghe xong câu này chắc phải suy ngẫm lại quá, không khéo lại mất thằng con quý tử :-ss
Cứ gởi đi, không sao đâu mẹ Moon ạ! Nhà chị có một big dog (bố Bờm tuổi Dog :)) ) và small dog là em chó Canada, chú Dao có ghé vào thăm Moon ở nhà mẹ Gem cũng bảo đảm an toàn cho Moon, mọi kẻ cắp đều không thoát được nanh nhọn của Big dog lẫn small dog đâu nhá! >:p8-x>:/=))=))=))

D_P_HOA

Active Member
Cứ gởi đi, không sao đâu mẹ Moon ạ! Nhà chị có một big dog (bố Bờm tuổi Dog :)) ) và small dog là em chó Canada, chú Dao có ghé vào thăm Moon ở nhà mẹ Gem cũng bảo đảm an toàn cho Moon, mọi kẻ cắp đều không thoát được nanh nhọn của Big dog lẫn small dog đâu nhá! >:p8-x>:/=))=))=))
Hi hi , em lại nghĩ khác bác Gema ạ =))=)), Cô Tuyết trắng ơi , cô cứ nhìn gương Mẹ Bé heo đấy :D:D,Trên này toàn người tham mều mà . Con Bông nhà mẹ Bé heo kho có con đường về :)), Cô guuiwr mẹ Gema xong khéo cô không còn cái lông mều cầm về đâu nhé :p:-"=))=))

À mẹ Bé heo , chị sắp được vần con Bông nhà em rồi :x, mà không biết mấy hôm nay con Bông như thế nào nhỉ :)

Downcome

Phó nhòm
Hi hi , em lại nghĩ khác bác Gema ạ =))=)), Cô Tuyết trắng ơi , cô cứ nhìn gương Mẹ Bé heo đấy :D:D,Trên này toàn người tham mều mà . Con Bông nhà mẹ Bé heo kho có con đường về :)), Cô guuiwr mẹ Gema xong khéo cô không còn cái lông mều cầm về đâu nhé :p:-"=))=))

À mẹ Bé heo , chị sắp được vần con Bông nhà em rồi :x, mà không biết mấy hôm nay con Bông như thế nào nhỉ :)
Tại sao dân Bắc chúng ta lại có thể hiểu ý nhau 1 cách đáng sợ đến như vậy hả co Hoa hé hé

beheoxinhxan

Active Member

Chị vò đầu nó hộ em luôn >:D<.
Không biết Sheryl đã cắt được móng cho Bông chưa?:D

Gemma

Active Member
Tại sao dân Bắc chúng ta lại có thể hiểu ý nhau 1 cách đáng sợ đến như vậy hả co Hoa hé hé
Không chỉ dân Bắc rặt hiểu nhau đâu, cả dân Bắc di cư 1954 cũng hiểu dân Bắc ngoài ý lắm ý <):)<:p:D

D_P_HOA

Active Member
Chị vò đầu nó hộ em luôn >:D<.
Không biết Sheryl đã cắt được móng cho Bông chưa?:D
Đây con Bông đây, hôm qua chị với Beam qua nhà Sheryl :), mở đầu bế Bông thì rất hiền lành :x, nhưng bỗng đâu anh chàng Ren khè và quát cho Bông làm Bông cũng khè lại :-ss, kết quả là Bông ta bám trên đùi chị như thế này :)) ,

thông cảm chỉ chụp được vậy thôi :)) ( cô Beam chụp = điện thoại). Em cứ để ý cái móng của Bông đang cắm vào đầu gối củ lạc của chị đấy :D

@ Sheryl, chị đã thử cái lược rồi :), ôi ra bao nhiêu là lông :-ss:-ss, càng chải càng ra , thế này thì trụi hết lông chúng nó à :D

Sheryl

Active Member
Rất xin lỗi mẹ bé heo là sau vụ khè nhau với anh Ren thì Bông đã bị thay đổi tính tình và bị mẹ Sheryl nắm gáy lôi thẳng lên tầng 3 (không bế được vì rất là nguy hiểm). Mong mẹ Bông tha thứ cho cái vụ nắm gáy dã man này :p.