• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

SHELDON BEREGA TURI đã nhập trại RAGING.....

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
he..he..hôm nay lại phục hồi khả năng post bài ở đây rồi...chúc mừng em nhé..nhìn em nó có vẻ hơi bám bụi, chắc lần này phải rửa nhiều nhiều rồi....:D:D:D

BR

trantantai

Active Member
Đẹp như mơ hà, các bác khen nhiều quá bác AN nổ luôn cái mũi thì hỏng.
Chắc phải qua chiêm ngưỡng mới được=))

doberman

Member
Đẹp thật đó,chỉ 2 từ ngưỡng mộ. chúc cho phong trào luôn lớn mạnh.:D

hoangtkv

Active Member
"Núi cao rồi lại núi cao chập chùng" bác An cứ mang hết ngọn núi này đến ngọn núi khác về làm dân lao động như em muốn leo mà thấy đuối lắm rồi. Bác có con nào "rẻ rẻ" như em Nex thì ới em một tiếng nhé :-ss

vietyen

Member
he he he chú An dang tạo ra một cơn sóng ngầm rồi đấy??? he heeee công nhận chó đẹp quá .....???? mà hai cô gái nga cũng hết sẩy luôn ka ka kaa:))

daugagiamem

Vietpet sponsor
-Xin cảm ơn anh em đã ủng hộ và gửi lời chúc mừng......Xin update hình của em nó sau một vài ngày.....
-Em nó mới về VN và chuẩn bị lấy vợ,cô vợ đầu tiên sẽ là FANTASY (lên giống được mấy ngày nay rồi).....Hy vọng sẽ có một kết quả tốt...............

anh ơi lúc nào fantasy đẻ em đổi audi lấy 1 em đựoc ko các thêm cho em cô vận chuyển nhé ;););)

Đẹp như mơ hà, các bác khen nhiều quá bác AN nổ luôn cái mũi thì hỏng.
Chắc phải qua chiêm ngưỡng mới được=))
Thế thì phải cố tìm ra cái j đó để chê đi chứ hihi...
@ B An.. Nhìn e nó có vẻ vẫn còn mệt nên chụp ảnh chưa thể đẹp đc. đợi nó hồi phục công lực thật sự chụp lại bác nhé. e nó khủng ghê, màu mảng thì hơi bị tối.

Hung.tinhyeu

Active Member
Thế thì phải cố tìm ra cái j đó để chê đi chứ hihi...
Việc gì phải tìm ra cái gì đó để chê, nó hiện ra ngay trước mắt mà GIÁP không biết à. Răng vàng khè, chắc gì đã ưa nhìn bằng UKON, có khi còn không biết đi SHOW nữa là khác. Tạm thời thì chê như thế đã, từ từ rồi sẽ chê tiếp. THÂN

hoangtkv

Active Member
he he he chú An dang tạo ra một cơn sóng ngầm rồi đấy??? he heeee công nhận chó đẹp quá .....???? mà hai cô gái nga cũng hết sẩy luôn ka ka kaa:))
Sóng ngầm này nguy hiểm lắm. Người tốt thì thấy đấy là mục tiêu phấn đấu, còn người xấu thì ngấm ngầm đằng sau chờ đâm chọc. Mấy thằng dân đen như bọn em khéo lại chết đuối :))

trantantai

Active Member
Việc gì phải tìm ra cái gì đó để chê, nó hiện ra ngay trước mắt mà GIÁP không biết à. Răng vàng khè, chắc gì đã ưa nhìn bằng UKON, có khi còn không biết đi SHOW nữa là khác. Tạm thời thì chê như thế đã, từ từ rồi sẽ chê tiếp. THÂN
Mắt thì ti hí có một mí nữa phải không bác Hùng, còn nhiều cái xấu nữa đợi tới xem tận mắt mới chê được. Tạm thời cũng chê vậy đã

trantantai

Active Member
các anh ơi cho e hỏi trại này ở đâu ah , ở vn hay nc ngoài ?
Bạn này hỏi cứ như trên trời rơi xuống. Trại này ở ngay cầu Thạnh Lộc, Gò Vấp đó bạn chủ trại là bác daugagiamem tiếng việt dịch ra là đầu gà giá mềm , chó cũng giá mềm vậy=))=))=)).

bevy2002

Member
-Xin cảm ơn anh em đã ủng hộ và gửi lời chúc mừng......Xin update hình của em nó sau một vài ngày.....
-Em nó mới về VN và chuẩn bị lấy vợ,cô vợ đầu tiên sẽ là FANTASY (lên giống được mấy ngày nay rồi).....Hy vọng sẽ có một kết quả tốt...............
Chúc mừng cặp đôi'' trai tài gái sắc'' của An nhé. Sẽ có nhiều hậu duệ ''khủng'' ra đời đây.hi hi...

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin up vài tấm hình SHELDON......Hiện nay em nó đã dần quen với môi trường mới tuy ăn uống chưa tốt lắm nhưng tinh thần đã được cải thiện rất nhiều rồi (thân thiện,linh hoạt,chạy nhảy đặc biệt là chạy theo mấy em cái:):).........)

Chiều nay em nó sẽ chính thức được lấy FANTASY làm vợ.............