• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

series ảnh mèo money

deconngonghinh

xin lỗi mọi người vì đây là lần đầu em post ảnh nên không đc đẹp lắm.mấy cái đẹp thì bị che mất.huhu

bigbibi

Member
Miu xinh quá, không biết là boy hay girl hả bạn? hình như có cái gì trên mũi bé ý, tự nhiên nhìn thằng trông cái mũi cao hẳn lên, ngộ thiệt.

thuan81

Active Member
Miu xinh quá, không biết là boy hay girl hả bạn? hình như có cái gì trên mũi bé ý, tự nhiên nhìn thằng trông cái mũi cao hẳn lên, ngộ thiệt.
miu xinh thật!nhìn rất cute,cái mũi em ý nhìn lạ thật ,bigbibi nói mới thấy ,bé trắng tinh có chấm đen trên đầu làm nổi bật thêm cái màu trắng,em miu xinh quá bạn ơi!

ngudaymuon

Active Member
Mèo con có cái mũi dọc dừa :)), làn da trắng, đôi mắt to :)) niềm mơ ước của các cô thiếu nữ. :D

nh0kkUn

Member
Thích tấm bé cười quá đi( tấm thứ 2 :D).
Ý vậy là mình với bạn cũng có " thú vui ngộ nghĩnh" :">:">... Mình cũng đeo vòng cao su vào cỗ của con mắm nhỏ nhà mình :D:D

deconngonghinh

em mèo nay là mèo đực. mới đầu tưởng em ấy là mèo cái nên minh ra sức may váy ao cho em.1 tháng sau thì phát hiện la em nó là giống đực,con nhiêu ảnh lắm.nhưng ko hiểu tại sao vào lại mất hết rồi. hen mọi người khi khác se post tiếp nhé.nhiều ảnh còn cute hơn đó