• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sasha Rednose bully

b52kennelvn

Vietpet sponsor
Xin ra mắt ACE Sasha rednose cái của mình, nếu không có gi thay đổi hy vọng trong 10 ngày sẽ về đến vn. Sasha đã được phối với Warrior 1 trong những con có khung xương và khung đầu to nhất hiện nay.

Sasha

warrior

jenny_Q

Vietpet sponsor
hy vọng là có Rednose về đúng kỳ hạn hehe chúc mừng bác nhé

hoanghai82

Member
bạn sở hữu 2 em cái chất lượng rồi,mà ít thấy đăng ảnh lên cho ae ngắm với!
kỳ này có thêm em cái này nữa chịu khó cập nhật thông tin,hình ảnh lên nhé!
để những ae đam mê bully ở xa như mình có cơ hội nhòm ngó tí:D:D:D
chúc mừng bạn!

b52kennelvn

Vietpet sponsor
Thằng bố khủng quá, chúc mừng bạn nhé >:D<>:D<>:D<
Thanks bạn
hy vọng là có Rednose về đúng kỳ hạn hehe chúc mừng bác nhé
Mình củng hy vọng la như vậy
quá chất lượng , bully VN ngày càng khủng rồi, đẹp quá
Thanks bạn
Chúc mừng a. Lại hàng HOT rồi. ..........................
Thanks bạn
bạn sở hữu 2 em cái chất lượng rồi,mà ít thấy đăng ảnh lên cho ae ngắm với!
kỳ này có thêm em cái này nữa chịu khó cập nhật thông tin,hình ảnh lên nhé!
để những ae đam mê bully ở xa như mình có cơ hội nhòm ngó tí:D:D:D
chúc mừng bạn!
Thanks ban.Mình sẽ cập nhật thường xuyên hơn.
Em cái này đậu mà về VN ae đam mê rednosre phải mất ngủ rồi..............hehehe
Mình hy vọng được như vậy , mình máu rednose lắm.
hehehee nhìn đẹp quá nhìn công nhận phê thật chúc mừng bạn nhé
Thanks bạn

trung2t3c

Active Member
hehe ... khao lớn rồi .... lần này khao hàng chiến làm ơn đừng để "sếp" chọn quán gần nhà nha ...... chọn quán nào "nố" no bụng là ok ... cái quán Tây ăn về phải ăn mì gói hoài. .......

b52kennelvn

Vietpet sponsor
hehe ... khao lớn rồi .... lần này khao hàng chiến làm ơn đừng để "sếp" chọn quán gần nhà nha ...... chọn quán nào "nố" no bụng là ok ... cái quán Tây ăn về phải ăn mì gói hoài. .......
HoHoHo dĩ nhiên rồi, nếu mọi chuyện tốt đẹp là tắm cho sạch luôn chứ ko rửa đâu hahaha

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Hóa nhé..... công nhận mấy em rednose này nhìn ngầu thiệt. Chúc em mọi việc đều suông sẽ nhé. Thân chào.

b52kennelvn

Vietpet sponsor
Chúc mừng Hóa nhé..... công nhận mấy em rednose này nhìn ngầu thiệt. Chúc em mọi việc đều suông sẽ nhé. Thân chào.
Thanks a doanh em cũng hy vọng được như vậy. Hàng về A E mình tắm luôn nha anh. hehe

b52kennelvn

Vietpet sponsor
Qua bao nhiêu ngày chờ đợi Sasha đã về Việt nam an toàn khỏe mạnh, vài hôm nữa mình sẽ cập nhật hình em nó.