• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sanh già cổ...

trangphuong

Active Member
Cây cao 5m thân chỗ bé nhất 80cm, chỗ lớn gần 3m, mặt sau ôm cả gốc tre to lên khi tre mục thân sau rỗng,rễ buông từ trên xuống dưới tương đối đều. Còn thế này là thế gì em chựu..ka...ka...

trangphuong

Active Member
Duối già các bác ngắm chơi.

Cây cao 3m thân tầm 50cm, hình như là thế lão mai.

trangphuong

Active Member
Anh Phương đã đánh cây nào về nhà chưa anh?? :p
Toàn cây khủng anh không ham được, chụp hình cho anh em nào mê cây thì coi thôi, anh đang giới thiệu cây này cho anh Chí bên 4rum cây cảnh việt mà em...:D...

Hung.tinhyeu

Active Member
Toàn cây khủng anh không ham được, chụp hình cho anh em nào mê cây thì coi thôi, anh đang giới thiệu cây này cho anh Chí bên 4rum cây cảnh việt mà em...:D...
Thế có cây sanh trẻ nào không, để về cho hắc ngao nó cắn. Chứ cây sang già sợ nó cắn vào gẫy hết bộ nhá. Hì

trangphuong

Active Member
Thế có cây sanh trẻ nào không, để về cho hắc ngao nó cắn. Chứ cây sang già sợ nó cắn vào gẫy hết bộ nhá. Hì
Sanh trẻ, sanh già ở nhà em pit nó gặm phá hết rồi, cây sanh già em post hắc ngao gặm vào chủ ngao phá sản anh à..ka...ka...

my_lucky

Active Member
Cây sanh già đó khéo có khi giá trị gấp 20 cái nhà em đang ở ý chứ, híc, bữa nào rảnh anh Phương cho em qua đó sờ tý, làm kiểu kỷ niệm về sau khoe với con cháu em chơi. Nhé anh...???

trangphuong

Active Member
Cây sanh già đó khéo có khi giá trị gấp 20 cái nhà em đang ở ý chứ, híc, bữa nào rảnh anh Phương cho em qua đó sờ tý, làm kiểu kỷ niệm về sau khoe với con cháu em chơi. Nhé anh...???
Không đến giá đó đâu chú, đang đợi các bác bên 4rum cây cảnh định giá.