• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Samoyed

Lucky174

Member
Cún của em đây,em nó được 9 tháng tuổi rùi,là "con zai" ai có"nhu cầu" thì pm cho mình theo số 090 66 55007 nhá,khi đẻ thì tặng mình 1 cún con nhá hêhe

M

minhchuv

Guest
Em nó xinh mà cô chủ cũng xinh nữa :D. Chừng nào co cún con cho tớ xin 1 con hen :)

bibin

Member
Úi rùi...Phải nói là xinh xinh,cún con nhìn dễ thương quá.Phải nói cả cún và chủ đều xinh.:D
Bạn hãy chăm sóc cho mấy em nó tốt nha.Cún xinh....
/Thân

huyCQ

Member
Con cún xinh như thế mà bạn nỡ nhốt nó trong cái chuồng chật quá.......kiếm cái xích mà xích lại lúc nào nhà có khách cho nó đỡ phá là cùng không có khách thì thả nó ra............nhà mình nuôi chẳng xích bao giờ trừ khi cho nó ra ngoài đường giải quyết tâm sự + tập thể dục

kemkem

Member
samoyed của bạn đẹp quá,bạn ở chỗ nào HN sao cảnh nhìn lạ quá ,hình như là ảnh ở biên giới việt-trung

nhìn thích thật đó.nhưng nếu là mình thì mình sẽ làm như cách của bạn huyCQ vẫn tốt hơn...hihihiihi.chứ bạn cho bé cún ở như vây thì sẽ làm ảnh hưởng đến bộ khung sương của bé lắm đó........vì nó đang phát triển về khung sương mà
tiện thể thì cho mình hỏi hình như ở chân phải của bé có một viết gì đó phải không bạn............hihihihihihi

Lucky174

Member
thank mọi người nhá hihihi,mìhn ở ĐỊNH CÔNG,ảnh ở trên là mình chụp ở biên giới Việt- Trung (Ở LÀO CAI ),còn KAKA mình chụp lúc cún đang chơi nó tự chui vào lồng của cún khác đó chứ không phải lồng của KAKA đâu,mnình cho KAKA ngủ cùng mình mà hihihi

Bạn ở Định Công là ở đâu thế?Mình ở Giải Phóng!lúc nao mình đến nhà bạn xem em Samoyed đc ko?

ruby41176

Member
^^~ em Kaka de thuong qua nhung co ve ko xu nhu em tom.

Em Kaka dễ thương quá nhưng có vẻ ko xù như em tôm.

Xin vui lòng sử dụng tiếng việt có dấu khi viết bài tham gia Diễn Đàn.

Hãy chung ta giữ gìn nét văn hoá và sự trong sáng cho DIỄN ĐÀN,chính là nhờ vào sự đóng góp,nỗ lực của mỗi thành viên khi tham gia Diễn Đàn.

Lucky174

Member
Nhà mình ở Khu Đô Thi mới đó,mình ỏ CT16 khi nào bạn qua xem cũng được hihihi.Ah KAKA còn bé lên lông mọc còn thưa lắm mình tắm cho KAKA nhìn thấy cả da hihihi

Còn đây là bạn của KAKA nè hihihi,mấy cún này nghịch lắm

*piru*

Member
Kaka nhà bạn xinh quá :) mình đang đinh nuôi samoyed , mai mình đến xem và hỏi chút kinh nghiệm của bạn được không :D

Lucky174

Member
Kaka nhà bạn xinh quá :) mình đang đinh nuôi samoyed , mai mình đến xem và hỏi chút kinh nghiệm của bạn được không :D
Chị Hạnh phải ko,hihi,chú tây ban nha của chị ở avartar là của chị ah

bạn ở LAOCAI chỗ nào thế ... cho mình hỏi để lên chỗ đó chơi tý xem cún đó ra lam` sao... chông xinh wá đi thôi..........{mình cũng ở LC}

Lucky174

Member
Mình thỉnh thoảng mới về Lào Cai thôi,em Tom mình để trên LÀO CAI,còn KAKA mình mang xuống HN,mình đang học dưới này mà.Nhà mình ở Chợ Cốc Lếu số 015- hoà an cốc lếu

tien_xu

Member
Ui mình kết Samoyed lắm nhưng chưa có điều kiện tậu 1 em về nuôi, phải chi bạn Luky174 lúc em nhà bạn có baby thì để lại mình 1 em

tien_xu

Member
Mình thỉnh thoảng mới về Lào Cai thôi,em Tom mình để trên LÀO CAI,còn KAKA mình mang xuống HN,mình đang học dưới này mà.Nhà mình ở Chợ Cốc Lếu số 015- hoà an cốc lếu
Mình cũng ở Hn mà giờ mới nghe cái địa chỉ bạn ghi, lúc đầu tưởng ở Tp HCM cơ