• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Samantha nhà em này :X

fighter

Member
Sam xinh quá :">, nhà ấy ở đâu thế, hết hè mình mò lên HN học mà qua thăm 2 chị e có đc ko vậy :D

:( hình như bạn nhầm thì phải... tớ rất yêu và thương bé sam nhà mình.... làm sao có thể để người khác nuôi hộ được...:shame on you:
Mình đọc mấy vài của bạn mình biết rõ mà
hi hi mình chỉ chêu vậy thôi
Mình chỉ không muốn mọi người bất đồng thôi mà

Jun0&Be3

Member
Sam xinh quá :">, nhà ấy ở đâu thế, hết hè mình mò lên HN học mà qua thăm 2 chị e có đc ko vậy :D
nhà tớ ở gia lâm bạn ah!
đây là số dt của mình: 0902292222
lúc nào bạn rảnh ghé nhà mình chơi nhé ...:wel:

Good đó bạn, lai hay không lai không quan trọng lắm đâu.Chủ yếu là mình yêu quí chó là được rùi.

BoAlove

Member
đây là 1 số hình ảnh mới nhất của bé sam nhà em!

Rảnh thì bạn lên hồ vào tối thứ 5--> cn nhé, gần chỗ hapro 4 mùa, chỗ giao tràng thi với à triệu đó, bọn mình hay tập trung chó ở đó cho chơi với nhau, tầm 9h nhé, hôm nào rảnh thì cho lên, ở đấy cũng có em samoyed tên KaKa đẹp lắm. hoan nghênh bạn đến chơi cùng mọi người nhé

HipxKorea

Member
Bạn ở Gia Lâm à =). Mình trước mua 1 em samoyed ở gần đoạn đấy đấy ( đoạn mà bạn chụp ảnh Sam nhà bạn í ) , là chó nhập từ Trung quốc nhưng mà khỏe mạnh lắm ;)). em của mình là cái đó, khi nào lớn thì cho làm thông gia nhá \:d/