• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Saigon Toydogs Club thông báo Offline!

Status
Không mở trả lời sau này.

BUBBA

Super *********
Hổng tìm được thì tuần sau ta lại mua khác vậy các anh chị ơi, em xin đóng góp 10%. Cứ 10 người như em là đủ rồi!

CookySaigon

Member
Giận BUBBA...

Bác Bubba ơi,bác Bubba.
Như vầy em kiện bác à nha.
Một thau cóc ớt,hôm đi off.
Bác chả nhớ em,chút gọi là....:waiting::waiting::waiting:

[/CENTER][/QUOTE]

Khủng long

Active Member
=CookySaigon;83862]

Bác Bubba ơi,bác Bubba.

Khủng long tiếp nè....

Bác Yên có mặt mà còn nhịn ...
Nói chi bọn em , lũ ở nhà ...
Kêu ,than , năn nỉ xin một miếng
Nhìn hình . Lưỡi "toát mồ hôi" ra .:p:p:p:phbbbbt::phbbbbt::phbbbbt:
Bác kiện cho KL theo với...
Cho đỡ ấm ức kẻ ở nhà....

CookySaigon

Member
=CookySaigon;83862]

Bác Bubba ơi,bác Bubba.

Khủng long tiếp nè....

Bác Yên có mặt mà còn nhịn ...
Nói chi bọn em , lũ ở nhà ...
Kêu ,than , năn nỉ xin một miếng
Nhìn hình . Lưỡi "toát mồ hôi" ra .:p:p:p:phbbbbt::phbbbbt::phbbbbt:
Bác kiện cho KL theo với...
Cho đỡ ấm ức kẻ ở nhà....
Cooky Saigon tiếp nè...
Bác phải làm ngay thau khác đi.
Lăn tăn,cân nhắc,nữa mà chi.
Làm nhanh,gởi gấp....em đi nhận.
Cùng với KhungLong click Thánh Kìu....:party::party::party:

Khủng long

Active Member
Cooky Saigon tiếp nè...

Hôm í cả nhà vui quá thôi.
Tiếng cười nghiêng ngả góc vườn Xoài
Được Măm ,còn được cưỡi Chim nữa .
Được Xả mọi thứ xuống hồ bơi :p( lời chị Tibui)

Lại còn tớn tớn đi trượt cỏ :worried:
Rõ ghét.... bốn vó chổng lên trời =))=))=))
Tiếc là tại mình không có mặt ....
Nên ngồi coi ké , nhưng thật vui .

Ui cha ...chắc anh em mình thơ thẩn quá đà rồi....cũng chỉ tại cao hứng quá , mình xin lỗi bà con đi anh ơi....

Kuppi

Active Member
Hôm í cả nhà vui quá thôi.
Tiếng cười nghiêng ngả góc vườn Xoài
Được Măm ,còn được cưỡi Chim nữa .
Được Xả mọi thứ xuống hồ bơi :p( lời chị Tibui)

Lại còn tớn tớn đi trượt cỏ :worried:
Rõ ghét.... bốn vó chổng lên trời =))=))=))
Tiếc là tại mình không có mặt ....
Nên ngồi coi ké , nhưng thật vui .

Ui cha ...chắc anh em mình thơ thẩn quá đà rồi....cũng chỉ tại cao hứng quá , mình xin lỗi bà con đi anh ơi....
Đúng là Topic này dành cho thông báo, thấy thơ vui Kuppi sướng nên ngồi im! Loảng topic thông báo là ai liên quan Kuppi mang ra xử tội đấy! kakkakkkak...

addy1009

Member
Cho em mạng phép hỏi là chừng nào gia đìng SG TDC của mình mới Offline nữa vậy và Off o đâu đc không ạ!!!!Em là thành viên mới chỉ mới gặp mặt mọi người vào hôm triễn lãm Sinh Vật Cảnh ở Công Viên Lê Văn Tám thôi, nên lần này mạng phép hỏi để lần sau có thể đi cùng cho vui hihihih :D thank all

BUBBA

Super *********
Xin phép chú Kuppi, trả lời anh Cooky SG phát rồi thôi, không làm loãng nữa:

Có khó gì đâu, thố cốc ngâm
Bác thèm, em kính dăm ba thố
Sẳn dịp lai rai chuyện dogtoy
bắt đầu chuyện chó, tám sang tình người

Chuyện quên mời bác, em xin lỗi.
Quên phần Khủng Long, lỗi cũng em
Lần sau, kỳ off, xin đông đủ
Lỗi em xin tạ, có đền bù!

Cooky Saigon tiếp nè...

BUBBA

Super *********
Cho em mạng phép hỏi là chừng nào gia đìng SG TDC của mình mới Offline nữa vậy và Off o đâu đc không ạ!!!!Em là thành viên mới chỉ mới gặp mặt mọi người vào hôm triễn lãm Sinh Vật Cảnh ở Công Viên Lê Văn Tám thôi, nên lần này mạng phép hỏi để lần sau có thể đi cùng cho vui hihihih :D thank all
Bạn vui lòng theo dõi topic này thường xuyên, sẽ nhận được lời mời tham gia họp mặt gia đình TDC mình, thông thường là 2 tuần một lần, chương trình, địa điểm thay đổi sao cho phù hợp mọi người và phong phú nhất có thể.

uyenisme

Member
nếu như ko có gì thay đổi thì ngày 28/9 này toydogs club chúng ta lại off ở cafe Aro phải ko các bác?

Kuppy ơi ! đã đến cafe -kem Thiên lý 48 Nguyễn Đình Chiễu-F3-Q.pn chưa?chị có nói chuyện với Phúc chủ quán rồi, mọi chuyện đều ok..Kuppy xem nếu tiện cho mọi người họp mặt , thì mình chọn thử địa điểm đó lần này xem sao? còn vụ hàng rào coi như rút kinh nghiệm , lần off này vận động ace đóng góp chút chút làm lại cái khác vậy..vừa rồi đi dã ngoại thật là vui quá xá..mong hội mình sẽ tổ chức lần nữa vào 1 ngày không xa nhe ..tổ trưởng chuẩn bị lên kế hoạch cho hội mình ha..he..he..tội nghiệp cho mõ nhà mình quá...hối lộ cho mõ 1 cặp cá hồng két làm bạn với cu ken nhe ..nuôi hông vậy?

truongduykhoa

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
a quang ơi chỗ off mới em thấy đc đó anh thông báo địa điểm mới nhanh đi để cho các anh chị trong hội chuẩn bị ( một buổi dã ngoại nho nhỏ trong nội thành với khung cảnh khá đẹp )

Kuppi

Active Member
Trấn an tinh thần!

Uyên ơi! Chờ anh tìm loại lưới nào nhẹ và sếp gọp hơn cái hàng rào mình bị mất! Anh Nguyennhuthach và các anh em có tâm huyết đang giúp mình tìm cái sau tốt hơn cái trước.

Riêng về địa điểm, Chị P59 đang gợi ý cafe Thiên Lý, nhưng anh chưa có freetime tiền trạm. Nếu giá rẻ hơn thì mình chọn, nhưng vẫn ưu tiên Aro Cafe vì mình nên cố định một chỗ, nhằm giúp ACE tiện tham gia.

Chương trình Offline lần 9 ngày 28Sep08 đang lên kế hoạch và nội dung. Vì mình sẽ hướng theo sự thành công lần 8 mà phát huy SAIGON TOYDOGS OFFLINE TỪ THIỆN.

Chương trình sẽ thông báo ACE rỏ và danh sách tham gia sẽ cập nhật tối nay! Vì phải cơm áo gạo tiền nuôi KuKen trước!Mong ACE thông cảm!

Uyên ơi! Chờ anh tìm loại lưới nào nhẹ và sếp gọp hơn cái hàng rào mình bị mất! Anh Nguyennhuthach và các anh em có tâm huyết đang giúp mình tìm cái sau tốt hơn cái trước.

Riêng về địa điểm, Chị P59 đang gợi ý cafe Thiên Lý, nhưng anh chưa có freetime tiền trạm. Nếu giá rẻ hơn thì mình chọn, nhưng vẫn ưu tiên Aro Cafe vì mình nên cố định một chỗ, nhằm giúp ACE tiện tham gia.

Chương trình Offline lần 9 ngày 28Sep08 đang lên kế hoạch và nội dung. Vì mình sẽ hướng theo sự thành công lần 8 mà phát huy SAIGON TOYDOGS OFFLINE TỪ THIỆN.

Chương trình sẽ thông báo ACE rỏ và danh sách tham gia sẽ cập nhật tối nay! Vì phải cơm áo gạo tiền nuôi KuKen trước!Mong ACE thông cảm!
:-bdDog EyeKuppi ui,ra đường LÍ Thường Kiệt mua đó ,mình thấy ngoài đó có nhiều loại lưới lắm( đoạn đối diện hồ bơi CLB Phú THọ:loser:

Ti Bui

Member
Quỹ còn nhiều thì cứ giữ quỹ đó để làm việc khác nữa chứ ! Còn lần này, tụi mình (nhất là Ti Bui, Kuppi, Uyenisme, Luxubu9x, tuanpham...nói chung là cái đám ham ăn phở đà điểu !) phải đóng góp vào một phần để mua lại hàng rào nha :D
@kuppi: em nhận hồng két của chị phuong59 đi, chị nuôi giùm cho, nhà đang có 4 con hồng két đầu gấu lắm :)
Lần offline tiếp theo, nếu "đẹp trời" thì mình sẽ làm 1 ổ bánh rau câu "cây nhà lá vườn"- bảo đảm hàng lạ, không giống rau câu lề đường đâu nha ! ( đãi các bạn và "khách quý" ở HN, nhưng chưa hứa trước, siêng thì làm :D), và nếu off ở Aro thì tiện hơn, chứ đi xa quá, ổ bánh bị rớt hoa, tơi tả :)

Em là lính mới, muốn đóng góp 1 tí cho quỹ của hội nhà mình, thì đóng thế nào hả anh Kuppi. Hội có bắt buộc phần đóng quỹ thế nào không anh?

Ti Bui

Member
Em là lính mới, muốn đóng góp 1 tí cho quỹ của hội nhà mình, thì đóng thế nào hả anh Kuppi. Hội có bắt buộc phần đóng quỹ thế nào không anh?
Không bắt buộc đâu bạn, tự nguyện thôi, cùng vui với nhau thôi mà !

Status
Không mở trả lời sau này.