• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sadec - Bán bồ câu gà Mỹ

hailua@

Member
thanh lí 3 cặp bc gà màu vàng, chim đang đẻ tốt, hơi nhỏ con nến không thích nuôi, trọng lượng khoản 1.2Kg. Giá 700.000 / cặp. XIn lưu ý bán 1 lần hết 3 cặp không bán lẻ, bán tại nơi không ship, chuyển đi đâu hết.

hailua@

Member
e đang đợi cặp két của a đây:)..................................................
lu bu mấy cái công trình chưa xong, không đi đâu đc hết bạn ơi, có ai quen dưới này nhờ ghé bắt đi. Có thêm 2 cặp két con nữa rồi đó bắt hết luôn đi, hi ihi

Bồ câu gà Mỹ gì mà 1kg đã là to à. Trước mình nuôi BC gà Mỹ: mái là 1k35/con. Trống 1k5/con. Sao giờ BC gà Mỹ chỉ có 1kg mà lại hiếm thế. Bồ câu gà Mỹ mình nuôi có 3 màu thôi. Đổ nâu, vàng (phổ biến nhất) ngoài ra còn có màu đen ( hiếm). Loại này rất khó đẻ vì mỗi năm chỉ được 3-5 cặp trứng. Mình nuôi bằng lạc (đậu phộng) là chủ yếu. Thời điểm mình nuôi là năm 2002-2003. Sau đó dịch cúm gia cầm người ta đến thu và tiêu hủy hết. Bồ câu này là do bác mình tặng ( mua trên Hoàng Hoa Thám Hà Nội, chỉ 1 hàng bán thôi, vài tháng mới có 1-2 cặp).