• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

S-Litter From NKDRottweiler ( Indo From NKDRottweiler X Kessy From NKDRottweiler )

doanhcauson

Vietpet sponsor
Gửi đến ace vài hình ảnh của bầy S-Litter From NKDRottweiler,sinh ngày 10-04-2013 gồm 6 đực và 3 cái.
Bầy này là do sự kết hợp giữa Indo From NKDRottweiler ( Sting Haus of Lazic & Zita vom Beni)và Kessy From NKDRottweiler ( Dakar Black Beast & Trixi Black Beast ). Mời các bạn xem hình.
Vài hình ảnh của Kessy sau khi lấy chồng được 10 ngày

Hình chó cha Indo From NKDRottweiler ( Thành tích: Best VietNam Bred in Show 2012-2013 )
Indo From NKDRottweiler | NKD Rottweiler
Và Kessy đã làm mẹ của mấy bé khi được 1 ngày tuổi

Hình chụp khi mấy bé được 25 ngày tuổi

doanhcauson

Vietpet sponsor
Tiếp theo ...

Hình chụp khi các bé xếp hàng ngang

Và hàng dọc :x:x

Xin hết....Sẽ update những hình ảnh mới của mấy bé sớm .Cám ơn mọi người đã xem hình. Thân chào.

vinhbn

Member
Tuyệt vời quá anh Doanh, Chúc mẹ con các bé khỏe mạnh.
Sao anh ko cho mấy thằng giặc bầy trixi lên anh ơi.

phammanh1607

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
bầy cún đẹp và chất lượng.ước gì đc sở hữu 1 em

doanhcauson

Vietpet sponsor
Tuyệt vời quá anh Doanh, Chúc mẹ con các bé khỏe mạnh.
Sao anh ko cho mấy thằng giặc bầy trixi lên anh ơi.
Cám ơn Vinh đã có lời chúc tốt đẹp đến mấy bé.... Mấy thằng giặc bầy Trixi anh chưa có hình mới nên chưa post lên được, vài ngày nửa sẽ có hình của mấy bé. Thân chào.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin chúc mừng anh Doanh...sắp hết bảng chữ cái rồi..he...he....

BR

ndp1983

Member
Kessy chắc là chị em của Kimba rồi phải không anh. :) Nhìn mấy bé này ma chi biết nói " ước gì " :) chúc mừng anh.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Kessy chắc là chị em của Kimba rồi phải không anh. :) Nhìn mấy bé này ma chi biết nói " ước gì " :) chúc mừng anh.
Cám ơn Phương đã có lời chúc. Đúng rồi đó Phương, 2 bé cùng bầy K đó em... Mong rằng lời ước của em sẽ thành hiện thực. Cố gắng lên nhé Phương, chúc em ngày càng đam mê và thành công hơn nửa. Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Doanh nha. Chúc mấy bé mau ăn chóng lớn nha.

Thân chào,
Cám ơn Nghĩa đã ghé qua và có lời chúc tốt đẹp. Mấy bé puppies FB của em sao rồi? Phát triển tốt chứ? Chúc em thành công nhé. Thân chào.

King of bulls

Vietpet sponsor
Cám ơn Nghĩa đã ghé qua và có lời chúc tốt đẹp. Mấy bé puppies FB của em sao rồi? Phát triển tốt chứ? Chúc em thành công nhé. Thân chào.
Mấy bé em khỏe hết anh. Sắp có thêm bầy mới nữa rồi anh.:D
Thank lời chúc của anh nha.

Thân chào,

doanhcauson

Vietpet sponsor
Rott đẹp ! Hình dễ thương ! Chúc mừng Anh !
Cám ơn Hoàng đã có lời chúc và lời nhận xét tốt đẹp về mấy bé. Nghe giang hồ đồn Hoàng đã trở lại với niềm đam mê của mình rồi phải không??? Chúc Hoàng nhiều thành công trên con đường đam mê của mình nhé.Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
nhìn quá đã ! chúc mừng Mr Doanh
Cám ơn anh Phongnguyen đã có lời chúc .... chúc anh sức khỏe và ngày càng đam mê rott nhiều hơn nửa, hy vọng sẽ được gặp anh sớm . Thân chào.

@nguyennhuduy: cám ơn em nhiều nha .... anh hy vọng may mắn sẽ trở lại với em trong thời gian sớm nhất , lúc đó tha hồ mà chăm mấy nhóc con nhé. Thân chào.

bevy2002

Member
Chúc mừng anh Doanh! bầy nhóc đẹp và''ngầu'' quá,hậu duệ của Indo mà.Lần đầu gặp Indo dịp Dogshow th7-2012 em thây thích nó rồi.Chúc anh nhiều may mắn,các bé mau lớn,về nhà mới nhanh nhé.